Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Una haraka na bao la kwanza?! Unaogopa kupata Mimba?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MziziMkavu, Mar 17, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    Wakuu Mambo?

    Ni Jumamosi nyingine tena imewadia ambapo kama kawaida natoka na "fact" na leo ni ukweli kuhusu bao la kwanza.

    Ni ruska kuliachia liwahi na huwa linautamu wake wa zaiada kutokana na kuwahi kwake kuja hivyo usinune na usimuite mwenzio "one min man" hilo moja.

    Pili bao la kwanza huwa lina nguvu sana na la moto pia lina afya na usipokuwa makini unaweza ukapasukiwa Condom au Condom kusukumwa ndani (mbele zaidi) hali itakayosababisha ibaki ndani baada ya uume kutolea nje ya uke (yaani condom inabakina uume unatoka mtupu) hali inayoweza kupata faida na hasara hapo.

    Hasara yake ni kuambukizwa gonjwa la zinaa au kupata mimba bila kukusudia/panga.

    Faida ni kumimbika kirahisi kama unampango huo.

    Hivyo wewe kama muoga wa "kumimba" au "kumimbwa" basi ni vema au muhimu kuliepuka bao la kwanza kwa kukubaliana na mwenza kulimaliza nje kama vipi liishie kwenye "ngono ya mdomo" alafu mengine ya fuatie mumo kwa humo.

    Sikutumi ukafanye bila kinga baada ya bao la kwanza hapo! Najaribu kukuambia tu kuwa ni bao pekee lenye afya, nguvu na muhimu sana kama mnasaka kumimbana kirahisi......

    Hakika mabao mengine pia unaweza kupata mimba ila sio kirahisi sana kama lile kwa mwanzo, nazungumzia bao la kwanza baada ya kutotombana kwa muda mrefu like 3days to miaka fulani hivi.

    Mwisho mwema wa wiki.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,994
    Trophy Points: 280
    This post belongs to the adult section.
     
  3. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ngono itakuua, majuto mjukuu mwanangu, achana ngono subiri uoe na uwe mwaminifu kwa mwenzi wako!!
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Wengine tunapiga bao moja tuu,pia ngumu kukojoa kama jamaa hajameswa na mwenzake,itakuaje?
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    la kwanza tamu eeeeeeh?????
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mie under 5, niko kwenye hatari ya kuambukiwa malaria.
     
  7. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    umeeleweka mkuu
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Sijui kwanini haijahamishwa mpaka sasa! Mods where r u?
     
  9. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Haya wakubwa.. Ila nasikia la kwanza lina high concentration of matured sperms kwa hiyo hata ile kitu kutunga inakuwa rahisi.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mzizi kwa kizazi hichi cha chips na biscuit kutwa mzima akipiga bao moja la pili mpaka masaa 20 yapite sasa si utawachuza wepige nje then wakitaka waende la pili mtalimbo umelala doro.
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    weekend hii, wako bar....
     
  12. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hebu ihamishwe haraka!!! Haraka sana!! Bao la kwanza mdomoni hivi hizo sindano za Tetenas uko tayar hujui meno ya mtu ni kama ya umbwa mwny kichaa. Mi napita naenda kwa mjomba
     
  13. j

    jobseeker Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You are kidding! joto la sperms kupasua condom? condom hizo zimetengenezwa wapi? ziko sababu nyingi zinazopelekea kondom kupasuka lakini temperature ya sperms ndio kwanza nakusikia wewe, na nina hakika kuwa uko wrong 100%
     
  14. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,149
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
Loading...