Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umuhimu wa kunawa Mikono...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Manumbu, Nov 2, 2011.

  1. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Karibu ntaacha kupeana mikono na watu...hususan wanaume wenzangu. Kwa nini? Kila mwanaume aendapo chooni (haja ndogo) lazima ashike nanii yake. Hivyo kila upeanapo mkono na mwanaume, manake (indirectly) anakushikisha nanii yake.

    Fikiria kwa siku unapeana mikono na watu wangapi? Kwa hiyo kwa siku umeshikishwa nanii ngapi? Mbaya zaidi, wengi wetu hatuna utamaduni wa kuosha mikono yetu baada ya haja...

    Nadhani kuna haja sasa ya kunawa na sabuni kila upatapo nafasi...au vinginevyo si vibaya tukiwaiga wenzetu wa bara asia. Badala ya kupeana mikono, ni mwendo wa kuinamisha vichwa....!

    Nawasilisha
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Habari yako Manumbu.... Long time bana!

    Hii post imenifurahisha saana....lol... Nimejaribu fikiria "what was Manumbu thinking? Did he do the same thing then it HIT him??" Hili suala mie hua naligusia saana huku katika jamii na nilishawahi muuliza hubby what he thought about the whole thing, in fact alieleza the same thing unaelezea hapa.

    Enways najaribu fikiri..... Parts hizo ni chafu kiasi hicho?? As in haiwezi chukuliwa kama tu sehemu ya mwili kama nyingine... for note that hagusi tip wakati wa haja ndogo.... Or is it because ipo sehemu ya mficho??
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,512
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    aaaah!kaka sidhani hizo nanii ni chafu kiasi hicho,mbona kuna watu wanazilamba!!!zingekuwa chafu watu wasingeziweka midomoni bwana,endelea tu kunishika mikono!!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280

    safi kama china vile
     
Loading...