Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umoja wa wanawake JF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jan 7, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,148
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    Wanawake hapa ndani si wengi sana,
    nadhani kuna haja ya kuanzisha umoja wao ambao utasababisha changamoto ndani ya forum.
    Wanawake ni ma organizer wazuri sana,
    pia wanashiriki kikamilifu shughuli zote za kijamii kama misiba, send off, kitchen party na nyingine.
    Je mnaonaje kwa uwepo wenu hapa jamvini mkajiorganize na kupanga ni sehemu gani ya jamii ambayo iko taabuni tuitembelee na kuongea nao kwa kuwasaidia chochote?
    Sehemu hizo ni kama nyumba za watoto yatima, shule zenye uhaba wa madawati, waliokumbwa na mafuriko na kadhalika.
    Naamini watu kumi wenye moyo wakijichanga kwa moyo na kutoa hata 50,000 wanaweza kufanya kitu cha kuiinua jamii yetu na kuipunguzia ukali wa maisha .
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hapa nitachangia kesho ngoja nianze kumkaangizia mzee
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hilo nalo neno mamaaaaa...
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umenikumbusha mbali wewe ...."why did I get married"

    back to the mada....kwanini tusifanye project hiyo kwa yeyote ambaye yupo interested na si wanawake tu??
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Napinga wazo hili ambalo ni IMPORTED!

    wANAWAKE WALIOMO HUMU NDANI WANAAKILI TIMAMU, WASOMI, WAELEWA NA WANAJUA JEMA NA BAYA.

    Why the hell ku'implant wazo kama hilo kwao, while you know kama wangeona umuhimu wangeshafanya zamani?

    Are you here to give directives to these ladies?

    Kama wange'conceive wenyewe wazo hilo basi lingekuwa jema sana na mimi ningesupport, na wao wangelisimamia kuhakikisha lina'take off!

    After all, why not wanaume kama wewe kuanzisha umoja?.
    I thought it could be the best idea on earth?

    Embu ukadigest vizuri, labda kuna point between the lines!
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Respect FirstLady1
     
  7. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2010
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ni geresha tu.
    Anayekaanga aweza kuwa ni house girl nanyie mwaangalia TV.
     
  8. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Haya bibie ndio raha ya uwili
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sio mbaya yeye na muzee wanaangalia tv, maid anakaanga kwa kufata maeleko ya FL1!!!!!
     
  10. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hili nalo neno
     
  11. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bujibuji,

    Niliwahi kutoa wazo la namna hii kwenye thread yangu ya "uwezo tunao, tunahitaji nini zaidi?" sikupata sapoti kubwa. Bado naamini ni wazo zuri kujaribu kuleta mabadiliko kwenye jamii kwa kiasi tutakachoweza. Mimi nafikiri tujipange kama wana JF na sio kwa kuangalia jinsia na vigezo vingine - atakaeguswa aruhusiwe kushiriki bila kuangalia jinsia yake.

    Asante sana,

    Annina
     
  12. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Huenda unatafuta mwenza hapa JF, endelea kuwa mbunifu maana hata mimi nime-confuse who is dude or dudette.
     
  13. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ......Wewe Bujibuji nadhani ni mwanamke mmojawapo hapa Jf, hebu anzisha basi hiyo organization ya wanawake hapa na vile vile ingekuwa bora kama ingekuwa ya gender zote.

    Mie kama mwanamke pendekezo langu ni kusaidia kwenye vituo vya watoto yatima, na kama mtu una uwezo wa kifedha basi hebu tuwe na utamaduni wa kuadopt watoto jamani.
    Hata kama bado hujazaa hebu kuwa na moyo wa kuadopt mtoto, watoto yatima wanataabika wengine huko kwenye vituo vyao vya kulelewa, hebu kuwa na uchungu na hawa watoto.
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Jan 8, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Kama dada zetu wanaliona wazo ni zuri (bila ya kujali limeanzishwa na nani) na kuwa inaweza kuwa ni sehemu yao wao wenyewe kuzungumza na kujadiliana itakuwa powa. Lakini sijaelewa kama ni kutaka kuanzisha kikundi on the ground hapo Bongo na kuweka pa kutania pawe jf. Kama wazo ni la namna hiyo.. tutawaaunga mkono kwa kuhakikisha kuwa mnakuwa na faragha yenu hapa JF na mnasimamia wenyewe ukumbi wenu na mtatuwekea wenyewe masharti ya kushirikiana nanyi. Mwenye wazo naomba unipitishie ili nijue jinsi ya kuwaunga mkono. Haijalishi kama mko CCM au CUF au mnachukia kabisa siasa!
     
Loading...