Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

umeyashika na kuyazingatia haya?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ngoshwe, Jan 10, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Walawi: 11: 4 -5 "Pamoja na hayo, wanyama hawa hamtawala katika wale wenye kucheua, na wale wenye kwato katika miguu; ngamia, kwa sababu yuacheua lakini hana kwato, yeye ni najisi kwenu. Na sungura, kwa sababu yuacheua lakini hana kwato, yeye ni najisi kwenu,…… Na nguruwe, kwa sababu yeye anazo kwato, ni mwenye miguu ya iliyopasuka kati, lakini hacheui, yeye ni najisi kwenu. Msiile nyama yao wala msiiguse mizoga yao: hao ni najisi kwenu".


    Walawi: 12:1 - 2 : Mwanamke akitunga mimba na kuzaa mtoto mume, ndipo atakuwa yu najisi siku saba; kama katika siku za kutengwa kwake kwa ajili ya ya hedhi, ndivyo atakavyokuwa najisi. Siku nane mtoto atatahiriwa govi ya zunga lake na huyo mwanamke atakaa katika damu ya kutakata kwake kwa siku thelathini na tatu na asiguse kitu kilicho kitakatifu, wala asiingie mahali patakatifu ……..


    Walawi: 15:16 – 24“Na mtu yeyote akitokwa na shahawa yake, ndipo atakoga mwili wake wote majini, naye atakuwa najisi hata jioni. Na kila nguo, na kila ngozi, ambayo ina shahawa itafuliwa kwa maji nayo itakuwa najisi hata jioni. Huyo mwanamke naye ambaye mtu mume amelala nae kwa shahawa, wote wawili wataoga majini nao watakuwa najisi hata jioni .


    Mwanamke yeyote kama anatokwa na kitu, na kitu chake alichotokwa nacho mwilini mwake ni damu, ataketi katika kutengwa kwake kwa muda wa siku saba; na mtu yeyote atatakiwa kumgusa atakuwa najisi hata jioni”. ……Na mtu yeyote atakaye lala na mawamke huyo na unajisi ukawa juu yake, atakuwa najisi muda wa siku saba; na kila kitanda alichokilalia kitakuwa najisi".........

    Je, umeyashika na kuyazingatia haya?:
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    Du mkuu unaijua BIBLE vizuri kweli?au unameza tu kila kitu?kuna mambo mengine yameandikwa kwa sababu ya jamii aliyokuwa anakaa mwandishi/nabii kipindi hicho.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Maandiko ni maandiko. lakini shida inakuja kwenye tafsiri yake, hapo ndipo wasomaji na wachambuzi/watafsiri wanapoonekana!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa manake hata jamaa mambo aliyoyaandika hapo ukimwambia ayatekeleze hataweza hata moja.
     
Loading...