Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umbea mwingine huu !!!!!!! Tutaozea jela!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mizambwa, Jan 26, 2012.

  1. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Wajameni wakati narudi kutoka kijijini kwetu Morogoro (Mjue kule hatuna magazeti ukilipata basi mtu katoka mjini tena kafungia khanga au samaki pia Radio hazisikiki)

    Nimesikia watu wanaongea kwenye basi kuwa eti Ndege ya Mtukufu Rais wetu ni mbovu, imeenda matengenezo nje ya nchi na Serikali hatimaye yashindwa kulipa gharama za matengenezo.

    KISA: Serikali haina pesa kabisa kwenye account zake (zimebaki na salio Tshs. 0.0)

    Jamani ambao mlikuwa huku mjini naomba mnifahamishe nisije Ropoka nikafungwa jela bure!!!!!!! mtoto wa Kiluguru.

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  2. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,738
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    MTUKUFU......mhhh!
    Mtukufu ni Mungu peke yake...endelea kutuza watu kwa uoga wako wakinafiki!
     
  3. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wameikodisha he he he
     
  4. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ndugu elewa Kunguru mwoga huficha ubawa wake........... wenzio wameshika kwenye mpinii wakiamua kukuweka pabaya. Utahamia gerezani Segera kama Babu SEYA..

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!!!!!
     
Loading...