Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umaskini mbaya nyie.....

Discussion in 'International Forum' started by Nyani Ngabu, Jul 10, 2012.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,221
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Nyani Ngabu, unajitafutia laana wewe kiumbe
    hao ni taifa teule, wanacho kifanya ni sahihi 100%
    Politicians kusema migrants ni "cancer" ni sawa!
    Hawana makosa, hawana kasoro, taifa la Mungu.
    Ha ha ha ha ha (Source of the laughter: Malecela)
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Mwali, sio malecela ni Le Mutuz! Mbona unamshushia hadi?
    Livideo lenyewe halifunguki weeh Nyani Ngabu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapo mwisraeli ninampongeza kwani ana haki zote za kukurudisha nchi uliyotoka ukizingatia kuwa kanchi kake ni kadogo na pamoja na udogo wake bado mwarabu anataka kumfukuza na kumnyanganya hata hako kajisehemu alikonako,na watu wanatoka kwenye linchi kama sudan kwenda kujazana huko.God bless Israel forever,kama nimemsikiliza vizuri ni kuwa kila familia inayorudishwa kwao inapatiwa dollar 13000 za kuanzia maisha wakishafika kwao,kwa hili nazidi kumsifu muisrael.Kwa hapa ninapoishi wakikukamata unaishi bila vibali vyao kwanza wanakuweka ndani na siku wanakurudisha kwenu unakabidhiwa Euro 50 za kuanzia maisha ukifika kwenu na ni nchi ambayo ina uchumi mzuri tu ambao unaweza kuizidi hata Israel.Long live Israel..
     
Loading...