Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulisha wahi kumdai mtu pesa yako halafu anakujibu hivi?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jakubumba, Dec 22, 2011.

  1. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    juma ni mwalimu mwenzangu aliniomba sh 2000(elfu mbili) akanunue dagaa maana mshahara ulikuwa bado kidogo utoke atanirudishia, namjua alivyo mgumu kurudisha deni hasa pesa. Bahati nzuri tukaenda wote bank kuchukua mshahara kwa kutumia atm na mazungumzo yalikuwa kama ifuatavyo;

    mimi: Juma nipe basi ile pesa yangu nahitaji kuitumia
    juma: Pesa gani?(anajibu kwa ukali) then anasema ahaaa ile 2000? Nitakupa tukifika home maana sijahesabu bado.
    Mimi:(nikawa mkali) aisee nipe pesa yangu vipi wewe? Mbona ulikopa umechuchumaa sasa hivi unnakuwa mkali?
    Juma: Sikupi sasa!; kwanza nani shahidi ulinikopa?
    Mimi: Hilo jibu lilinikatisha tamaa,nilimwangalia nikashindwa kummeza.


    Wenye katabia kama haka waache sio kazuri,hata kama ni sh 1 ni yangu nipe ninafundisha kwa shida.
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umejibiwa vizuri hivyo...niliambiwaga neno nikaapa kumkopesha mtu pesa kama nakupa nakupa tu nikijua sina changu.maana nilijitazama kwenye kioo upya
     
  3. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Juma ni mtu mzuri sana kwani hata enda tena kwa mimi kukopa
     
  4. P

    Prince edu Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio fresh ila Juma aelewe shida si siku moja kwan tuelewe kwamba tenda wema nenda zako usingoje malipo!!
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Teh teh.........
     
  6. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimecheka!!
     
  7. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kaka nimecheka japo ukifirilia sana inauma pole sana ndo matatzo ya kukopesha hayo
     
  8. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    kweli bana 2000 ni kubwa, lakini imekusaidia kujiwekea ngao asije kukukopa tena. Kuna jamaa ni matapeli na walalamishi. Anaanza na 10000 analipa, baada ya mda anaongeza dau mpaka 2000 analipa, akisha jenga uaminifu ndo anakupiga dau kubwa ambalo hautokaa ulipate.
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    kuna raia huwa wanadhani kuwa mkorofi ni kitu cha kujivunia ila hawajui nao kuna siku yatawakuta yale wanayowafanyia wenzao halafu yakiwakuta wao mama yangu wanalia kama mbwa. Nitarudi baadae kidogo
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    na wewe ulizidi kumdai kwa nguvu, si alikwambia atakupa akifika home?

    Hata mimi ukinidai ki-baba koku baba koku nakutolea uvivu.
     
  11. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mpige ban ya ukopaji...
     
  12. mandella

    mandella JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 1,875
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Hahahaa !! Jus calm down atarudi tu ...na ndipo hapo atapata fundisho
     
  13. bombah987

    bombah987 JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Juma kasahau kwamba SHIDA HAINA KWAKO...atakuja tu ck nyingine
     
  14. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2014
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Ukipigwa shavu shavu la koshoto geuza na la kulia so ulipaswa kumwogeza 2000 nyingine
     
Loading...