Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uliona wapi mwanaume anajipeleka gerezani?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwanajamii, Nov 8, 2011.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Leo nimepita mitaa ya katikati ya Jiji nikaingia katika mgahawa mmoja na kukuta watu wakiwa na mjadala wa Lema kujipeleka Gerezani. Wengi wao walikuwa wanahoji kwamba tangu lini mwanaume akajipeleka gerezani tena mbunge. Walisema kuwa gerezani wanaingia watu wanaotumia madawa ya kulevya, wenye kesi za mauaji, wabakaji na majambazi iweje Mbunge aamue kwa ridhaa yake aingie humo? Kwamba aliingia kwa ridhaa yake na jana alitaka kutoka kwa ridhaa yake baada ya kuona posho za bunge lililoanza leo kana kwamba hii ni serikali yake.

    Waliunga mkono kitendo cha mahakama kukataa kutoka kwake wakasema serikali inatakiwa kumuonyesha Lema kuwa hayuko juu ya sheria na kwa sababu alitaka mwenyewe kukaa gerezani, aendelee kukaa hadi mahakama itakapoamua na si yeye. Tena apelekwa kwa wanaume wenye zaidi ya miaka mitano gerezani ambao hawajaona mwanamke ili wam-cameroon maana ndicho alichokifuata na si huruma aliyonayo kwa watanzania.

    Mzee mmoja alisema kuwa Lema anaichezea serikali ya Rais Kikwete isiyo na ubabe lakini angefanya hivyo wakati wa Nyerere angepambanishwa wanaume wa Cameroon gerezani na angeiona dunia mbaya.

    Wakuu baadaye nikaona nijiondokee zangu na kuacha mjadala unaendelea, sijui ulimalizikaje.
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    siku nyingine copy vizuri kwenye html haisomeki futa uanze upya
     
  3. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umesahau kwamba Lema alikuwa mhalifu siku za nyuma?
    Hujasikia akihusishwa na wizi wa magari?

    Inawezekana aliwamiss mamemba wake walioko gerezani ndo maana akatafuta njia ya kujipeleka.

    Hana jipya, watu wa Arusha wameshamfahamu. Wanajuta kumchagua kuwa mbunge wao. Wameapa hawatarudia kosa 2015
     
  4. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Africa kusini!!
    .
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwenye red naona kama unafedhehesha watu wa jiji! Ni mwanaume wa shoka wa viwango vya Lema ndiyo anaweza kufanya uamuzi mgumu kama wake. Lakini naweza kuelewa kwa nini hao uliowahoji wamesema waliyosema - ni watu wanaoshi kwa nidhamu ya uoga, wasiosimamia chochote, na worst of all ni wanaume kwa muonekano wa suruali wanazovaa but deep down ni - chicken!
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwa AFRIKA ni wa 2 tu. 1.N.Olisheshe 2. G.l lema
     
  7. F

    FUSO JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Uliona wapi mwanaume, Baba mwenye nyumba, Mzee wa familia akawa omba omba?
     
  8. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280

    Sasa wewe kama ni JF material ulishindwaje kuwapa mifano au na wewe ni zuzu tu kama wao.
     
  9. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,461
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Afrika kusini,NELSON MANDELA..
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    1958 Nyerere alijipeleka mwenyewe jela........
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hivi CCM hamna kitu kingine cha kujadili zaidi ya Lema? Kweli mumefilisika kiasi hicho mnaanza kumjadili mtu kutwa kucha hakuna hoja zingine? Ndiyo matokeo ya kutumia masaburi kufikiri badala ya akili, yaani mnaboa saaaaaaaaaaaaana.Ama kweli Lema kawainamisha .
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Bora mwanaume anayejipeleka jela kwa kutetea haki ya wapiga kura wake kuliko mwanaume anayehongwa suti na mwanaume mwenzake.
     
  13. j

    jigoku JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hoja iliyotolewa ni ya Kipumbavu sana.basi kwa akili yenu Lema ni mwanamke,so what,na kwanini msijadili ya ccm wenye akili na ambao ni wanaume?
     
  14. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anataka kuolewa na Cameroon
     
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [h=1]Kesi ya Julius Kambarage Nyerere, rais wa Tanganyika African National Union, kwa "kashfa" dhidi ya maDC wa kikoloni wawili, 1958[/h]
    [​IMG]
    By Simon Ngh'waya
     
  16. w

    werewe Senior Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Eti niliingia kwenye mgahawa mmoja mjini,eti nikawakuta watu wanajadili kuhusu Lema,eti watu wanaojipeleka gerezani,eti mzee mmoja akasema,anachezea serikali legelege ya jk,eti wanasema alitaka akadake posho za bunge eti eti! Wewe unafikiria nn?acheni majungu na umbea
     
  17. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Msafara wa mamba..
     
  18. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    pointi!
     
  19. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #19
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    tena sio suti ni Kaptura na Vijambakoti ..zeee zima! kenge hili si lijiuzulu tu??
     
  20. k

    kuzou JF-Expert Member

    #20
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna jamaa b*s*a wake alikuwa jela baada ya kuimiss ilibidi aende kituoni na kutoa matusi
     
Loading...