Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli kuhusu bikira na ushauri wangu kwa vigoli kama mpo..!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by menny terry, Nov 26, 2011.

  1. m

    menny terry Senior Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    watu wengi hawajui bikira yaani kale kautando kwa akina dada kana maana gani na imefikia pahala watu wanao ulizia kwa sasa kuonekana washamba. .Ukweli ni huu siku za nyuma ilikuwa ikitiliwa mkazo kwa kuwa kulikuwa hakuna cha kufunga ndoa.So ile kitu hasa inapotoa damu baada kufanya mapenzi kwa mara ya kwanza huesabiwa kuwa ni agano yaani mkataba wa kuishi pamoja.Na hii ndio maana wanawake huwa wanakuwa wepesi kuwavulia chupi wapenzi wao wa kwanza.Si kwakuwa hawajiheshimu ila ni kwasababu ya agano ambalo walili weka.Ushauri wangu kwa vigoli kama mpo usikubali mtu mbae humuamini akakuvua chupi wakati hana mpango na wewe utajikuta unakuwa mtumwa wa mapenzi bure hasa utakapo olewa na mtu ambae haku kubikiri..kwani ile njemba iliyo kubikiri itakapo kuwa ikihitaji utaipatia bila shaka.Na kama ndo mnaishi kitaa kimoja basi ndo itakuwa balaa.Nina ushahidi na haya niliyo yaandika so take care..
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Huu ushauri unawafaa watoto wa Primary hususan darasa la kwanza na la pili, juu ya hapo it's too late..!
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Na wanaume unawashauri vipi? Wao wanapoteza bikira zao na mbuzi? Au wao hawapaswi kujitolea kwa wenzi wao!

    Ushauri wako ungekuwa valid kama ungekuwa unasound kiFF kuwa wote waache uzinzi kabla ya ndoa. I am sure bikira zingekuwepo za kuzidi!
     
  4. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo wanawake wote walioolewa na ambao hawakuwatoa bikra wanadukuliwa nje na waliowakata utepe?
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    mmmmm hapa!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Agano my A double S!
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kama kawaida, the opposite sex hawahusiki hapa sio??
     
  8. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hahahaha!
     
  9. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    mngese .....w...umemwaibisha mke wangu inamaana anadukuliwa na aliyembikiri.....chondechonde unaleta maudhi humu eeeeh shauri yako ...................!
     
  10. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Sasa hapo mbona mnataka kutupandisha presha,wangu nimemhamishia mbaaaaaaaali huku hiyo njemba haiwezi fika na akienda kwao tunaenda wote.
     
  11. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mithal 6:32
     
  12. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    teh teh teh aiseee! So inabidi watu waoe bikira?!
     
  13. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    pole kwa masaibu yolokufika, naona kama ulipata ajali ya kugongwa na treni vile. Inabidi uende sido wakureshape, pole sana
     
  14. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ushapoteza long time...Belivdat
     
  15. p

    pansophy JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mates u made my day. Alhamsiki wajameni;)
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mimi darasa la saba pia unanifaa.
    Ahsante muheshimiwa mtoa mada.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha, usiwapandishe watu presha bure, si kweli awe wa kwanza au wa mwisho kinacho-matter ni experience, hao wa kwanza wengi wao wanakutana wakiwa wanajifunza a, e ,i ,o ,u za mapenzi so hakuna adventure yeyote ya kukufanya urudi huko.
     
  18. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ushauri wako mzuri, nitamfikishia ujumbe mdogo wangu wa kike
     
  19. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    taratibu wewe hujui kupendaa eeh!!
     
  20. Kifuniko

    Kifuniko Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuu gango2 hiyo avator yako huyo jamaa akikupiga kichwa nadhani hufiki hospitali ha ha ha
     
Loading...