Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukombozi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by NSHIBO1, May 10, 2011.

  1. N

    NSHIBO1 Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni vp tunaweza kuwashashi vijana wa kike waungane katika harakati za kujikomboa na kuikomboa nchi yetu ktk umaskini uliosababishwa na chama tawala?
     
  2. O

    Omr JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    post ya kwanza kweye JF na unaandika pumba kweli iko kazi humu ndani.
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi cjui wa2 wengi wana tafakari gani¡¡¡¡¡¡¡?? Ki2 kiko wazi bado tu wanauliza. Mmmmmh!
     
  4. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    wewe ni mme/mke ....????????
     
Loading...