Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiwa single jiamini!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 18, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Ukijiamini una kuwa huru kimawazo na kutokuwa tegemezi kusubiri wengine wakupe furaha.[​IMG] (Picha kwa hisani ya dada Y. Mtei Arusha - Tanzania)

    Ukiwa single unahitaji kujiamini kwani wewe mwenyewe ni chanzo cha furaha, upendo amani na maamuzi mbali mbali ya kila siku katika maisha yako.
    Lakini linapokuja suala la sex wapo wanaothani kwamba kuwa na mtu ambaye una share naye mapenzi au sex unaweza kupata furaha ya kweli na na wewe kujiona mtu unayejua kutoa upendo kwa wengine.
    Hii hupelekea kuwa tegemezi kimwili, hasa linapokuja suala la hisia zako na matokeo yake unakuwa target rahisi kwa partner asiye sahihi (partner from hell) anayeweza kukuumiza moyo wako.

    Kwa hiyo ufahamu na elimu ya kujiamini ni vitu muhimu sana vinavyoweza kukusaidia usiweze kupata maafa yanayoweza kukuangamiza na kuuumiza moyo wako kuuvunja vipande vipande hasa wakati huu ambapo unatafuta mwenzi wa maisha.

    Kujiamini hujengwa kwa msingi wa mafanikio ya kitu kimoja kwanza.
    Mafanikio huzaa mafanikio na kushindwa kuzaa kushindwa.
    Tunapojifunza kitu kipya kama vile kuendesha gari mara ya kwanza huwa tunakuwa na hofu ya kushindwa na tukishaweza tunaendelea kujiamini na kuweza zaidi na zaidi..
    Mafanikio madogo madogo ni ngazi za kupanda kupelekea mafanikio makubwa.
    Kwa hiyo Kukosa kujiamini (self confidence) kunaweza kukufanya kuwa dhaifu katika hisia zako na maisha yako kwa ujumla.
    Unahitaji kufahamu kwamba hata kama huna mwanaume au mwanamke bado maisha yanaweza kuwa ya furaha na yenye kukupa amani.

    Kutojiamini kunaweza kukufanya upoteze nafasi (opportunities) nyingi katika maisha yako na pia Kukosa uwezo ulionao kujiendeleza na kufanya mambo makubwa katika maisha.

    When you have confidence, you can have a lot of fun.
    And when you have fun, you can do amazing things.

    If you have no confidence in self, you are twice defeated in the race of life.
    With confidence, you have won even before you have started.

     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    mhm hili neno cnfidence naona twitumia sana...sasa lakini jamani tunajua jince hiyo confidence inapatika?
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Swadakta mkuu.................
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Just uamuzi. believe in you and do appriciate what you are doing!!!
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    I see. Habari ndugu
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    asante baba! hiyo ndo missing link. happyness shld come from within oneself. kuna mtu yuko miserable, u scare partners away!
     
  7. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    dah mkuu umepotelea wapi ww!
     
  8. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa mukubwa nakupa salut kwa hili darasa
     
  9. F

    Ford89 Senior Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Upo sawa kaka, idea zako zinafanana na za wale jamaa wa jitambue
     
Loading...