Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukisikie aliyechaguliwa PM utachefuka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watu, Nov 16, 2010.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Ngoma inogile subiri kuchefuka na chaguo la PM

    :israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel:
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mi nimefikiri unatwambia aliyechaguliwa
    kumbe zzzzzzzzzzz
     
  3. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Si unajua kila mtu anataka kuja nathread yake ili atangaze jina!!!
     
  4. i

    ifolako Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbumbumbo huyo!
     
  5. g

    gomezirichard Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nafikiri title za thread nyingine haziendani hata na maudhui ni vizuri ukajipanga kabla huja post , angalia title na content kama vinaendana kuliko kuandika title inasema kingine na content ni nyingine.

    Mzee Gomezi
     
Loading...