Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukipewa Likizo ya mwezi 1 kuwa off Mariage, ni mambo/maisha yapi utakumbushia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gugwe, Sep 3, 2011.

  1. Gugwe

    Gugwe Senior Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa asilimia kubwa kwa walioko kwenye ndoa utamani na/au kukumbuka baadhi ya vipengele vya maisha walivyokuwa wakiishi wakati wakiwa bachelor, je ukipewa likizo ya mwezi mmoja kuwa off marriage ni mambo au maisha yapi ungependa kukumbushia?
    -wengine walikuwa wakeshaji club sasa hawawezi tena

    STRICTLY, KWA WALIOKO KWENYE NDOA TU
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Dah! Wengine uko kwenye ndoa but in most cases waishi apart tokana na factors mbali mbali... hivo basi naona ni holiday tosha... Na wengine most ya mambo ulikua unafanya before marriage ambayo yalikua yanakufurahisha... unakua most bado wayafanya....
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Duh! Hebu edit kidogo na sisi tuchangie.
     
  4. Gugwe

    Gugwe Senior Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    Usijali husninyo basi nanyi mnakaribishwa kwani hata mapadri wanashauri ndoa na hawajawahi hata kufikiri kuoa
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    matatizo ya kubaki kwenye maisha ya uchumba muda mrefu.......
    nenda kaolewe ulinganishe.
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    mmmh! FB jamani, hata hupotezei? Mi nimeogopa hata kutoa mchango wangu kwa hilo.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    duh! Sawa firstborn.
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,612
    Trophy Points: 280
    Acha kuchanganya mada mkuu.
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,990
    Trophy Points: 280
    sichangii hii mada................
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,612
    Trophy Points: 280
    Hapa ndio umeshachangia hivyo,.........
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umenikumbusha movie ya HALL PASS
     
  12. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mkipeana uhuru hayo yote hata hutayakumbuka....ooops kumbe wanandoa tu...sori
     
  13. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwakweli mimi nitakachofanya nikiwa off kwa mwezi mmoja ni kushinda kitandani the whole day! @least for one day !
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh wacha kwanza nijiulize mara mbili au tatu halafu nitarudi
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nitalala sana peke yangu kitandani hilo tu, spend some quality time alone
     
  16. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mnh sikujua ndoa ni jela namna hio,mpaka watu wanatamani kuwa off hata kwa mwezi mmoja...why get married if that is the case?lol
     
  17. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi namalizia hiyo likizo sasa,angalien niliyofanya hapa JF,fuatilieni sred zangu.Likizo inaisha leo ,kesho j3 nipo kimya tuliiiiiiii!
     
  18. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    WENGINE wameoa lakini wanaishi maisha ya kihuni kuliko ambao hawajaoa, wakitoka nyumbani asubuhi kwenda kazini hatarudi nyumbani mpaka saa nane mpaka saa tisa usiku akirudi yupo poa ( hajalewa, kapiga kama bia 18 au 20 hivi) anamademu kila kona, ukimpa likizo ya ndoa ya wiki moja atakufa kabisa.
     
  19. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nitajaribu kuchumbia nikumbushie shida nilizopata wakati wa kusotea!
     
Loading...