Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukihiyo wa Polisi Tanzania wazidi kujidhihirisha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Synthesizer, Oct 12, 2012.

  1. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Kama unataka kudanganya na kupotosha uma, basi ni afadhali hata utumie akili japo kidogo, si kama alivyojidhihirisha huyu Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mwanza, Liberatus Barlow, kwa kile alichokisema;

    Alipoulizwa jana kuhusiana na tukio hilo, Kamanda Barlow alithibitisha na kusema kwamba Ofisa Uhamiaji huyo alifananishwa kwa kila kitu na jambazi aliyekuwa anakusudia kwenda kuvamia na kupora katika ghala moja maeneo ya Nyakato ambalo hata hivyo hakulitaja.

    Hivi inaingia akilini kwamba mtu anawekewa mtego kwa kukusudia kupora, mbali kabisa na eneo ambalo anakusudia kulipora, na sio mtego unawekwa kwenye eneo ambalo linakusudiwa kuporwa? Na ukimkamata mtu huyo "anayekusudia kupora" mbali na eneo la kupora, utamfikisha mahakamani kwa kosa gani - tulimakamata njiani akiwa anawaza kupora?

    Tunajua Polisi wetu wengi ni wavivu wa kutumia akili na wepesi wa kutumia nguvu, lakini wasidhani kwamba Watanzania wote ni wajinga kiasi hicho.

    Ukweli ni kwamba bwana Buchafwe ulilengeshwa kuuwawa na mshukuru Muumba wako kwa kukuepusha na kifo.
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    policcm !oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  3. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kombe walimuua hivyo hivyo.
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    polish kazi yake ni kung'arisha mbao.
     
  5. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Taja na wengine kama wale wafanyabiashara wa madini, ............., ..............., ....................
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Samahani kwa hili, ni kweli kabisa kimbilio la waliofeli na kwa asilimia kubwa wenye uwezo mdogo kiakili ni polisi, hata awe na cheo gani, polisi wengi wa tanzania ni mbumbumbu wa kutupwa, bahati yao wako chini ya kilaza mwenzao hapo kwenye shombo la samaki kama unavuka kwenda kigamboni
     
  7. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa polisi kweli wanakera. Hii kuuwa watu kama wanavyotaka ndiyo itawaangamiza. Inaumiza sana kuona hakuna kati yao mwenye akili timamu. Jamani angalieni ya Kamuhanda. Angalieni Saidi mwema. Ni yupi kati yao ana walau akili timamu? Tumeishia kwenye ujinga na upumbavu mtupu wa watu kuvishwa uniforms na kupewe silaha za kwenda kuulia wenzao wasio na hatia. Je hakuna utaratibi katika training yao unaohusu jinsi ya kufanya kazi kwa maadili? Yaani ni rushwa, kuua, kubambikizia watu makesi na madudu ya kila namna? Mbon auongozi wa hili jeshi hauna hata aibu?
     
  8. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh hii kali kwa RPC
     
  9. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    intelijensia halijojo
     
  10. Dogo1

    Dogo1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,063
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    jiiungeni wenye akili na shule tupate mabadiliko kwenye polisi!
     
  11. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mkuu ajira sie tulishachagua siku nyingi hatuwezi kubadili leo hii!
     
  12. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukisoma kuna haja gani ya kwenda kung'arisha buti na amri kibao! Waliokimbia umande utotoni ndo maeneo yao ya kujidai, nguvu kwa wingi akili kidogo...
     
  13. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Msilaumu polisi bure. haya yote ni malezi ya nchi ambazo zilifuata siasa za unyama za kikomunisti, Ukifika China na Urussi haya ya bongo ni cha mtoto! Polisi china akikusimamisha tuu , hukuangalia mfukoni na kutabasamu! wewe ingiza mfukoni toa chalo halafu uishie! Pale poland ndio usiseme mkuu, polisi ni mbumbumbu kama debe la mpunga. akikukama mtu raia wa kigeni, basi yeye anajua kapata wali na nyama.
     
Loading...