Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukaguzi wa magari yaliyoibiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Livanga, Oct 3, 2012.

  1. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Imeniwia vigumu kuelewa Nimesimamishwa na traffic wanakuja watu wengine wanasema wanatokea interpol wanaomba kukagua gari na hawatoi maelezo mengine mpaka niulize kwa ajili ya nini, wanajibu wanatafuta magari yaliyoibiwa. This doesnt make sense kwanza hawana vitambulisho pili upewi utambulisho wowote wa kuonyesha kuwa umeshakaguliwa ili kurpusha kusimamidhwa na wengine else where. Naona hapa kuna kasoro.*Sujui nyinyi wana JF mnalionaje hili
     
  2. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    wako sahihi kama ni sehemu wazi na trafik wapo. mabongo mna magari ya kupiga sana huko mamtoni.
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kaka, sasa si hao tu wapo na majembe wahuni wale nao hivyo hivyo.
     
  4. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wewe masikini wa mawazo
     
  5. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Najua hawatakiwi kutangaza lakini sio kupoteza muda wetu mara kwa mara bila sababu ya msingi
     
  6. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kwakweli una upeo mdogo wewe unaona imekaa sawa hiyo au un muda wa kuchezea sidhani kama ni busara kusimamishwa ovyoovyo then traffic hakwambii kuna shida bali anakuja mtu mwingine and to make it even much worse gakuna utambulisho wowote wa kuonyesha nimeshakaguliwa
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Interpols are everywhere! Wanakagua hizi xpensive cars sio hvyo vikolola vyenu.
     
  8. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hatujauliza wanakagua nini ila ni the way they are doing this job. kama hawataweka utaratibu maalum either wa vitambulisho maalum vya kuwatambulisha wao au kuweza kuaidentify gari ambazo tayari zimeshakaguliwa basi kuna uwezekano mkubwa wa nafasi hii kutumika vibaya na wahalifu.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe mkubwa lkn nimeona hadi wazungu ndani.....
     
  10. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kubali kutoa ushirikiano nchi yetu ndo mwendo wake bana! Yakiachiwa mtaanza oohhh magari ya wizi yamesambaa mamlaka hazifanyi kazi
     
  11. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    At least wangekuwa wanatoa stiker zinazoonyesha kwamba gari limeshakaguliwa kwani hili zoezi huwa linafanywa mara kwa mara
     
  12. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wazungu kitu gani ndugu yangu wao ni binadamu kama sisi tu rangi isikubabaishe. they ain't nothing like us believe me ni vile tu wabongo hatupendi kujiamini na kujibidisha.
     
  13. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Au wagonge hata muhuri kwenye copy ya road license beacuse sticker zimekuwa nyingi na zingetengeneza njia nyingine ya wala rushwa na kama wakitumia stiker nina imani gari za kwanza kupata zitakuwa za wizi kwani polisi wanayajua sana magari ya wizi coz wao ni part ya mtandao wa wizi.
     
  14. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Samahi mkuu, kwa nini unatumia picha ya mbunge wetu akiwa na kijana wake kwenye avatar yako?
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaa!!!
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hahahahahahhhhaaa
     
  17. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Haihusiani na mada mkuu
     
  18. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Livanga uko sahihi ata me nishajiuliza ilo swali,zoezi ni muhimu hatukai kabisa ila watoe utambulisho wawe na vitambulisho na waweke alama yoyote kama gari limekaguliwa kutoa kupotezeana muda na hasira zetu barabarani!!kwanini wasifanye hivo kwani kazi?yani inaboa big time unasimamishwa kama jambazi-jambazi ivi wakuzunguke weeee unabaki unasonya tu,wajitambulishe na wawepo na traffic/polisi basi ili tuamini...nchi hii ina majambazi wakutosha tu.

    swali la kueleweshwa: ivi RPC anapotoka nyumbani asubuhi kwenda ofisini na gari lake lile LAZIMA APISHWE BARABARANI AU KUINGIA LANE ISIYO YAKE???
     
Loading...