Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe wa kamanda Mbowe kwa watanzania kuhusu mauwaji ya kinyama ya Mwangosi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzito Kabwela, Sep 4, 2012.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    katiba yetu hii mbovu tuliyonayo inasema wazi,

    "Uhuru wa Maoni, Sheria ya 2005 Na. 1 ibala ya 5 inasema"

    Kila mtu
    (a)anao uhuru wa kuwa na maoni na kueleza fikra zake;

    (b)anayo haki ya kutafuta, kupokea na kutoa habari bila ya kujali mipaka ya nchi;

    (c)anao uhuru wa kufanya mawasiliano na haki ya kutoingiliwa katika mawasiliano yake; na

    (d)anayo haki ya kupewa taarifa wakati wote kuhusu matukio mbalimbali muhimu kwa maisha na shughuli za wananchi na pia kuhusu masuala muhimu kwa jamii.

    Ndg zangu watanzania sheria hii iko wazi kuhusu uhuru wa mtu kufanya kile kilichosemwa kwenye katiba bila kuingiliwa, Nimesikitishwa sana tena sana kwa mauaji wanayoendelea kuyafanya kwa wananchi wa Tanzania wasio na chembe ya hatia, kifo cha Mwandishi Daud Mwangosi kinawaeleza wazi dhamira ya serikali kwa wananchi wake kuwa nikuwauawa wote kama siyo kuwauza.

    Napenda kuchukua nafasi kutoa salamu zangu za rambirambi kwa familia, ndugu na marafiki wa marehemu kwa kupotelewa na mpendwa wao aliyekuwa akitafuta haki ya kupata habari, nasema nipo nao katika kipindi hiki kigumu cha majonzi damu yake iwe chachu ya kupinga uonevu na ukandamizaji wa haki za Watanzani unaoongozwa na serikali ya CCM kwa kulitumia jeshi la polisi

     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Haya mnyika tumeona ujumbe
     
  3. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,294
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ccm wana jakaya mrisho kikwete chadema wanamwenyekiti!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    asante kwa taarifa, walaaniwe wote watumiao nguvu kukundamiza wapinzani nchini.
     
  5. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hivyo vifungu ni kuvihifadhi ili kuwapandisha mahala panapo staili kwa kuwa wanavikiuka makusudi wapuuzi hawa kwa kuwa mwaga utumbo nje raia wema
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,400
    Trophy Points: 280
    Wagonjwa wengine huwa wanasumbua kwenye kutibu!

     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    no name calling,.hope mods will do the needful,i once was banned for this.
     
  8. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mmmmmmhhhhhh........zile kauli zinazotolewa kwenye mikutano kwa nguvu.......Hakuna kulala mpaka kieleweke ndo ingekuwa mahali pake hapa.....ila kwa hiyo red kazi ni tete sana!!!!!

    Watanzania wenzangu siungi mkono mauaji ya kinyama kama haya ila kwa reaction ya chama na viongozi kwa matukio ya Moro na hili imefikia kipindi sasa kwa wapenda siasa mjiulize mara mbilimbili uzito mnaopewa na vyama vyenu na uzito mnaovipa vyama hivyo hivyo.

    Naumia kuona ambavyo wananchi hujitoa kwa hali na mali ku support vyama ila linapokuja suala la wananchi wa kawaida kutaka nguvu ya chama mambo huwa tofauti sana na matarajio haswa yangu.....the reception is too cold.....!!!!!! Hivyo vipengele vipo na vinajulikana........chama kinavitumiaje kwa sakata kama hili????? Yeye kama mwenyekiti msimamo wake ukoje mbona Alhamisi huwa anauliza burning issues kwa expected tone???? Mustakabali wa familia unakuwa wapi?????.......hizi premises zinapelekea kwenye dhana kuwa mwananchi ni mtaji wa chama kwa manufaa ya "wenye nacho.........."

    Huwa najiuliza swali moja; Hivi vitendo kama hivi vingetokea kwa mmoja wa viongozi (top ranks).....could the reactions be the same???? Same statements would come out......from a distance.......??????
    This is why I never support political movements.....as they are class based.....double standard......segregative.....few to mention!!!!!

    My advice to my critical and matured country men......political activities are to be taken with great precautions and with a conscious mind...because when there is a congregation only minds of the few will dominate the conscious being of the majority.......only to come and realize when it is either late or too late that the destination is not commonly shared

    We should critically participate in politics but we should never love political parties.......never be followers and funs of political leaders.......we should love our freedom, our humanity, dignity and unity, the human race should be our bond.....and this is when we can move forward and face the common enemy....these very political parties

    A ghost is a ghost but a slight difference on the intensity of the effect upon the victimized body......!!!!!!!!
     
  9. t

    thatha JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mheshimiwa atakuwa amefurahia nini kifo cha huyu Mwandishi, mbona anasema kifo hicho kiwe chachu ya kuendeleza vurugu? Kweli umaarufu unatafutwa kwa gharama yoyote. Tangu vifo vianze kutokea katika maandamamno na mikutano ya CDM mbona sijasikia viongozi wake wakiwaasa Washabiki wao kufanya maandamano yasiyo ya vurugu?. Hivi ni kweli kwamba wafuasi wa CDM huwa hawafanyi fujo zinazopeleka Polisi kutumia nguvu?
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaani mpaka hivi sasa nasubiri nione statement itakayotolewa na Zitto Kabwe kuhusu haya mauaji...au bado yuko na KIKWETE ethiopia?
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ahsante tumekusikia, walaaniwe wote wanaotumia uhuru wa maoni kuanzisha fujo na vurugu zisizo na tija nzuri.
     
  12. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    jina lako nadhani umekosea, ulitakiwa kuitwa Zombi (msukule)
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Na wale wanaopitishiwa bakuli la mchango kusaidia chama halafu fedha zinakopwa kujengea nyumba ya bibie utawaitaje?
     
  14. Babarita

    Babarita JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pensheni ya nape inakusumbua
     
  15. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu
    naomba nikukumbushe wale wabunge wa mwanza walivyokatwa mapanga, reaction ya CHADEMA ilikuwaje?
    binafsi nilitegemea kuwa CHADEMA wangetoa matamko makali sana, lakini wapi.

    so i think mtazamo wako waweza usiwe sahihi. Inawezekana CDM wanaona waTZ bado hawajawa tayari na matukio makubwa kama demonstration (ofcourse we all know kwamba kama ikitokea, damu zaidi itamwagika).

     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    NYUMBA YA MWANGOSI

    [​IMG]

    KAMANDA SLAA AKIWASILI MSIBANI TRM-IRINGA

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    MJANE WA MAREHEMU AKIPEWA POLE

    [​IMG]

    MTOTO WA MAREHEMU AKIFARIJIWA NA KAMANDA SLAA
    [​IMG]


    [​IMG]

    PILIKA PILIKA MSIBANI

    [​IMG]

    OFISI YA DAUDI MWANGOSI ILIPO REDIO COUNTRY FM YA IRINGA

    [​IMG]

    MAREHEMU MWANGOSI
     
  17. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    CDM pia ni Watanzania my ndugu na ukweli ni huo unaousema.......kuna watu wananakoka moto na hali hawana cha kupika wala kuchemsha......hali ya joto so hata kuota huo moto pia hauwezekani

    Thus we should all think on what we want, how.....when.....through which means......who is to participate......questions of the likes

    If you wanna eat a toad choose the juicy one......................................
     
  18. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umewahi kusikia au kuona Cdm wakiwafuata polisi kwenda kuwahutubia,acha ujinga.
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Soma post yangu vizuri nilichokiandika, au unajishuku? kwani chadema huwa wanaanzisha fujo?

     
  20. T

    TERREL Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Why are u interested on zito's statement on this issue? He was not there! Why should he have to coment? Do u think his statement would change peoples minds regarding the brutality of the government against innocent civilians? Jusg give ur comments and do not wait for someone outside the country to do it for u. Are u not touched by what is happening in this country??? Play your part now!!!
     
Loading...