Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe wa Balozi Ali Abeid Karume kwa kikundi cha Uamsho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ukoo Flani, Jun 24, 2012.

  1. Ukoo Flani

    Ukoo Flani Senior Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    “Wanaofikiria kuwa Muungano utavunjika hawajui historia ya Zanzibar, wao wanasoma vitabu na wasifikiri kuwa Ikulu ya Zanzibar itaongozwa na mtu anayeutaka urais wa kwenye vitabu, haiwezekani, Muungano hautavunjika na wanaowaza hivyo wanapaswa kujiuliza mara mbili kinachowapeleka huko ni nini.” — Balozi Ali A. Karume
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,497
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    bila shaka atagombea urais 2015
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    anatafuta kura za dodoma; deep inside haamini anachosema
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Now we are talking!
     
  5. J

    John W. Mlacha Verified User

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,497
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    ''mtu anayeutaka urais wa kwenye vitabu'' hapa anamaanisha nini?
     
  6. D

    Don Draper Senior Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  7. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuruani
     
  8. F

    Falconer JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 598
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Hahhaha amelala usingizi wa pono.
     
  9. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wape wape hao karume
     
  10. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    Mkuu Mzee Mwanakijiji naona watetezi/walinzi wa Mapinduzi & Muungano wananaanza kujitokeza ...

    .
     
  12. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Karume auota urais 2015


    na Christopher Nyenyembe, Zanzibar

    BALOZI Ali Abeid Aman Karume amesema kuwa yupo tayari kujiingiza kwenye kinyang'anyiro cha kugombea urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania mwaka 2015 kwa tiketi ya CCM akitegemea kumrithi, Rais Jakaya Kikwete, kwa kuwa ni haki yake kikatiba na kwamba anaamini kwamba ana uwezo wa kufanya hivyo.


    Karume ambaye ni ndugu wa Rais msataafu wa Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar, Dk. Amani Abeid Karume alitoa kauli hiyo mjini hapa alipoulizwa na waandishi wa habari.


    "Inshallah swali hilo mlilouliza ni zuri, Mwenyezi Mungu akinijalia uhai nitaingia kwenye mchakato huo.


    Hiyo ni haki yangu kikatiba, naheshimu utulivu na demokrasia ya nchi hii ni kubwa ambayo haina mfano wa kuigwa na nchi nyingine yoyote ya Afrika, Muungano wa kuwa na nchi mbili zinazoendelea kuongozwa bila vurugu hali hiyo tu inanipa matumaini makubwa," alisema Balozi Karume.


    Akizungumza kwa kujiamini, alieleza kujivunia na kwa kiwango cha juu cha ujenzi wa demokrasia ya kweli ndani ya taifa na misingi bora ya utawala iliyoasisiwa na viongozi wake (Baba wa Taifa, Mwalimu Julius Nyerere na Abeid Aman Karume aliyekuwa rais wa kwanza wa Zanzibar).


    Alisema kuwa ana kila sababu ya kugombea urais mwaka 2015, akiamini kuwa uwezo anao na chama chake cha CCM hakiwezi kumwekea mizengwe kwa kuwa muda ukifika ni haki ya kila mtu mwenye dhamira ya kufanya hivyo.


    Alipoulizwa kuhusu hali ya Zanzibar na matukio yanayoendelea kutokea hasa kuhusu vuguvugu la kikundi cha wana Uamsho na hoja yao ya kutaka Muungano uvunjike kwa madai yanayoendelea kutolewa kuwa wanataka kujitenga na Watanganyika, alisema: "Wanaofikiria kuwa Muungano utavunjika hawajui historia ya Zanzibar, wao wanasoma vitabu na wasifikiri kuwa Ikulu ya Zanzibar itaongozwa na mtu anayeutaka urais wa kwenye vitabu, haiwezekani, Muungano hautavunjika na wanaowaza hivyo wanapaswa kujiuliza mara mbili kinachowapeleka huko ni nini," alihoji Karume.


    Source: http://freemedia.co.tz/daima/habari.php?id=37339
     
  13. m

    mr.dominick JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipi yale mambo yake ya ubakaji yaliishia vipi???
     
  14. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nadhani dk slaa na bibilia+
     
  15. B

    Bob G JF Bronze Member

    #15
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haya wavunja muungano mtoto wa former president wa zanzibar huyo. Hakuna kuvunja muungano msimtukane kama ilivo kawaida yenu
     
  16. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Huyu Ali Abeid Aman Karume ana tamaa mno ya kutawala .... kama 'le mutuz' vile.. Typical of wazaliwa wa watawala. Bila kutawala hana amani (pamoja na kwamba jina la baba yake ni aman)
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Maskin...

    [​IMG]
     
  18. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #18
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    UAMSHO hawajamsikia na kwa jinsi ndugu zetu hao wanavyowafukuza Wakristo na wabaraz Rais mwenye kudhubutu km Komamdoo ndo anatakiwa kutawala
     
  19. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka yake Amani Karume ukuacha mbali dhulma kubwa na Ufisadi wa nje nje, ujenzi mahoteli yake kote kisiwani mpaka makaburini, pia ndio mlezi wa kweli wa vikundi vinavyotaka kuvunja Muungano
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Alikuwa kisha lewa? anajulikana kwa ulevi na pia anaogopa mashtaka ya mauaji aliyofanya wakati wa udikteta wa baba'ke.

    Ali Karume, sidhani kama Waunguja wenzako wamesahau mauaji hayo.
     
Loading...