Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe muhimu kwa wote

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by blueray, Oct 15, 2012.

  1. b

    blueray JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mods Tafadhali msihamishe huu ujumbe ingawa inaweza kuwa si mahala pake.

    Hii msg nimeipata mahala nikaona niilete hapa jf kwa great thinkers kwani ina ujumbe mzuri:

    'Tupinge Vurugu Za Kidini.
    Waislamu, Wakristu, Wenye dini Zingine na Wasio na Dini Sote Ni Ndugu.

    Tunapoadhimisha siku hii ya Mwalimu Nyerere tumuenzi kwa kuungana pamoja kupinga unyanyasaji Wa dini yoyote na tuachane na vurugu zozote za kidini ambazo Matokeo yake zinaweza kuleta vita visivyo na mwisho na kusambaratisha taifa letu.

    Mungu ibariki Tanzania. Tafadhali tuma msg hii kwa watu 10 uwapendao wa dini zote.
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Ahsante,ni ujumbe mzuri ingawa wenzetu wenye vichwa vya nazi sidhani kama wanaelewa!!!
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mkuu unaharibu tena mada, acha iende kama ilivyo nzuri, ukianza kutukana maana ha sms hiyo inapotea, wa-tz tu-wamoja
     
  4. Mtukuru

    Mtukuru Senior Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :spy::spy::spy::spy::spy:
     
  5. f

    findu fiki JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kuchoma makanisa tumeingiza nchi kwenye laana.
     
  6. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mwenyezi Mungu atuepushe na balaa.
     
  7. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,456
    Likes Received: 2,642
    Trophy Points: 280
    TUngewaomba kati ya wenzetu waislamu ambao siyo wadini wawaelimishe wenzao labda itasaidia.Kuna wasomi wengi tu ambao hawapendi mambo yanayofanywa na waislamu wenzao.Pili waislamu wajitahidi kuacha matusi dhidi ya wakristu kwenye Radio Imani au kwenye Mihadhara yao,hatufurahii wanachokifanya ila tunadaharau na kuwadharau hata wale wanaoona Udini ni bora.Ukiangalia maana halisi ya Uislamu ni Amani je ni kweli wanapenda AMANI?Je kwa vurugu hizo ni sawasawa na maana halisi ya dini yao?Watafakari kisha wafanye maamuzi ama sivyo watakosana wenyewe kwa wenyewe hivi karibuni.
     
  8. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Sasa mtu kama hajasoma elimu dunia utamuelemishaje wakati anaambiwa anapata thawabu kwa kuchoma makanisa ama kuua makafiri?
     
  9. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ahsante,ujumbe mzuri ila sijui wenzetu wenye vichwa panzi sijui kama watakuelewa.
     
  10. b

    blueray JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nadhani huu ujumbe ni muhimu sana na unalenga kutafuta reconciliation. Sasa Sisi kama great thinkers na tunaolitakia taifa letu amani na usalama naomba tujadili katika misingi ya kujenga ili kunusuru taifa letu lisiingie kwenye vurugu za kidini.
     
  11. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    :smash: :smash:
     
  12. k

    kukukakara JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 430
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Huwezi kupata ufumbuzi bila kujua tatizo la wenzetu waislamu shida yao hasa ni nini. Hizi hasira si za bure, waje mbele waseme bila woga wakristo wanawakwaza wapi ili ijulikane. Hapo muafaka wa amani ya kudumu itapatikana,
    Je wanaibiwa na wakristo, wanatukanwa? wananyimwa huduma za shule au hospitali zao? Kama ni ukafri na kutaka wakristo wasilimu kwa lazima, HIYO NI JIHAD NA HAINA MWISHO HADI KIAMA MAANA HILO HALIWEZEKANI KWA MKRISTO!
     
  13. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii najua wenzetu hawataikubali!!!!!
     
  14. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Kwa vyovyote itakavyokuwa haya hayatatokea hata siku moja Tanzania na duniani kwa ujumla.
    1.Haitatokea dini ya kiislamu itatoweka juu ya uso wa Tanzania na duniani.
    2.Vivyohivyo dini ya kikristo kamwe haitafutika Tanzania na kwingineko.
    3.Na wale wasiokuwa na dini yeyote ya kigeni wanaondelea kuheshimu na kusujudia tamaduni zao za kipagani wataendelea kuwepo hadi kiyama.
    Kwa maana hiyo wale wote wanaofikiria kuwa siku moja itabaki dini wanayoifuata dunia nzima wafute ndoto zao hizo na wajipange kuishi kwa amani na watu wenye itikadi tofauti na zao.
    Ukweli ndio huo sana sana tusubiri kumiminika na kuongezeka kwa madhehebu toka nje na ndani ya nchi kila siku iendayo kwa Mungu
    .
     
  15. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    we ndio uliekojolea qur an wewe.una chuki ya asili dhidi ya waislam na utashindwa
     
  16. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    mkuu nimekugongea like mara tano kuonyesha msisitizo.thanx 4 being great thinker
     
  17. s

    sony wega JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    njaa+elimu+kwetu mbagala+dhaifu+ccm+uamsho= na shegh ponda kwani hata hao walio kamatwa mbagala ukiwahoji hakuna jambo lolote wanayokueleza
     
  18. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu Terry, muislamu ni muoslam tu, hakuna cha msomi wala nani. Akili zao wote sawa tu
     
  19. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    hapo kwenye red ni kukojolewa kwa kitabu chao kitukufu.
     
  20. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    kweli na msimamo wao ni mmoja kulinda imani yao kuhakikisha hakuna dhihaka.nawapongeza sana
     
Loading...