Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujio: Jf moro mpooooo?-nipokeeni!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Twilumba, Apr 18, 2011.

  1. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Habri wanaJf kwa ujumla?
    Nitakuwa Moro Kuanzia J5 na nafikiri ndio itakuwa sehemu ambayo ntalazimika kula Pasaka yangu huko.

    Naomba Company kwa wale wanaJF walio Morogoro town nasikia wenyewe mwaita Mo-Town!!

    Ntafurahi kama ntapata sehemu ntakayocheza Old skul na Flashback za 80's na early 90's nijuzeni basi mahala bomba pa kujivinjari nikiwa huko.

    Nawasilisha!!!
     
Loading...