Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujasiri wa kidemokrasia tarime

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by pcman, Oct 1, 2010.

  1. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Philipp umenitoa machozi ... mungu wangu weeeee
    haya yote ya nini lakini?
     
  3. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya Mwembechai na Pemba mlikuwa mnachekelea. :tonguez:
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    khaaaaaaaa????
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,464
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    I think you are not a normal man.
     
  6. Sakoyo

    Sakoyo Senior Member

    #6
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaaaaah, kumbe ndo' kulipiza kwenyewe!!!
     
  7. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Bado sijajua inakuwa vipi kama watu wa vijijini tarime wanajua maana ya mabadiliko lakini mtu wa mjini kama dar au miji mingine mikubwa bado wamekuwa ving'ang'anizi wa CCM.Kuna watu walikuwa mashabiki wakubwa wa Obama wakati wa kampeni zake lakini hao hao hawataki kusikia mabadiliko yanatokea Tanzania kwa CCM kuwekwa kando.Sijui ni upunguani au nini
     
  8. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndo amani na utulivu wa watanzania
     
  9. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PCMAN CD hii inapatikana wapi? Tafadhari sana inahitajika. Je Mwanakijiji DC hii unayo?
     
  10. d

    dotto JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ccm sio kwamba huwa wanashinda kura bali mabavu ndio ushindi wao. Iko siku wataitafuta haki wasiione tena. Amani na utulivu kwao ni ndoto. Ni chama dhalimu. Kutoa watu ngeo za risasi huo ni upunguani. Ndo maana wanadondoka majukwaani. Halafu hawa askari nao kama mazezeta tu.
     
  11. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yakujitakia
     
  12. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    .....hawa CCM watakufa kwa ncha ya upanga siku si nyingi....
     
  13. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    If you are a woman, then try me! :tonguez:
     
  14. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ya Mwembechai na Pemba ni ya "kujitakia" basi acheni kumwaga machozi ya mamba ya "ujasiri wa kidemokrasia" kwenye haya ya Tarime.

    Wenzio nimewabana makende yao ya udini, wameamua kuuchuna lakini wewe udini mpaka kwenye nyayo ukashindwa na ukaonyesha kuwa ni mbweha uliyevaa ngozi ya kondoo! :tonguez:
     
Loading...