Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujanja wa Kilaza kwa Mwalimu wake.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ndibalema, Apr 1, 2012.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kilaza aliamua kutokwenda shule lakini ili kuepuka na adhabu kali ikabidi atumie ujanja.
    Kilaza aliamua kupiga simu kwa mwalimu mkuu na kujifanya yeye ni Baba Kilaza hivyo alikuwa anamwombea ruhusa Kilaza kuwa hatokwenda shule. Huku Kilaza akijitahidi kuongea sauti nzito ili iendane na ya mzazi wake, maongezi yalikuwa hivi...

    MWALIMU MKUU: Haloo.

    KILAZA: Habari yako mwalimu Mkuu..... Namwombea ruhusa Kilaza, hatokuja shule leo.

    MWALIMU MKUU: Sawa nimekuelewa, lakini naongea na nani?

    KILAZA: Unaongea na Baba yangu.
     
  2. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,030
    Trophy Points: 280
    Umenichekesha balaa!
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ha
    haha
    hahaha
    hahahahaha
    hahahahahahahaaaa...
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaa kweli kilaza
     
  5. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    likeeeeeeeeeee
     
  6. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hA HA HA HA HA HA HA HA
    HA HA HA HA
     
  7. driller

    driller JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    teh teh teh nimeipenda sana hii..! nakumbuka hata mimi nilishawahi kumdanganya h/master wetu..! mpaka nikafanikiwa kupata ruhusa kwenda home wakati nilikua detained shule kwa kudanganya..!
     
Loading...