Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujambazi na mauaji Arusha waanza tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwanapolo, May 21, 2011.

  1. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Leo asubuhi kulikuwa na tukio la kutaka kupora hela zilizokuwa zinaingia ofisi ya kuuzia madini ya Classic, kwenye purukushani hizo majambazi walimpiga risasi mlizi Joseph na kumwua hapohapo ila walishindwa kupora hela kwani zilikuwa ziengizwa ofini tayari. Inaonyesha hao majambazi walikuwa na habari kuwa kuna hela inaingia kwenye hiyo ofisi ndio maana waliweka mitego pale ofsini kwa nje.
    Kilichonisikitisha zaidi ni kumuua mlinzi ambae hana kosa lolote na pia alikuwa mtu wa watu, vijana wote wanao uza Tanzanite kwenye hiyo ofisi ni rafiki nao. na matukio kama haya tulikuwa tumeyasahau hapa arusha kwetu, kuna mkono wa mtu hapa kwenye hili tukio na polisi wanamjua na yupo uraiani kwa sasa.
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Mkuu mimi wakati tukio hilo linatokea nilikua niko kwenye ofisi za Vodaphone ambazo ziko karibu sana na ofisi hiyo ya mawe kwakweli ni tukio lakusikitisha sana la kumuua yule mlinzi. Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi amina.:rip:
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,435
    Trophy Points: 280
    Kuna haja ya wafanyabiashara wakubwa kuomba ulinzi wa jeshi la polisi wanapokuwa wakisafirisha hela
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    Dah...hii ni hatari....ki ujumla Arusha mjini ni sehemu ya hatari sana hata kwa wanojipitia zao barabarani.....mambo kama haya hutokea mara nyingi na hata nilishawahi kushuhudia moja.....hilo duka la mawe lipo sehemu gani?
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Polisi wenyewe waizi tu...
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kwani hapo Arusha mauaji na uporaji uliwahi kukoma?! Hakuna jipya.
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tatizo kubwa la Arusha City ni kuwa kila kijana anataka kushika hela na kutanua bila kutoka jasho...
     
  8. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    na juzi waliiba pale mushono supermarket na chuma ililia vilevile
     
  9. Garmii

    Garmii Senior Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kusafirisha pesa kuanzia 5 milion lazima uende polisi upewe ulinzi,sasa kwann hawakuhitaji ulinzi?
     
  10. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    huyu mmeru ameanza tena.....
     
  11. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    angeachwa afie gerezani
     
  12. T

    TAITUZA Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wachimba mawe wadogowadogo wakiyakosa mererani kwa muda mrefu,hurudi mtaaani kwa spidi ya nyati,kukaba kupora,na hata kuua. NA SUALA HILI SI GENI KWA POLISI, Na wengine hudiriki kushirikiana na polisi ktk kufanikisha hili. mkoa huo unahitaji mabadiliko ya kiuongozi ktk jeshi la polisi na ktk kamati ya ulinzi na usalama. KWA UJUMLA ARUSHA AMANI ILISHATOWEKA SIKU NYINGI. KUNYWA GONGO,KUSAGA GOMBA NA KUVUTA BANGI HADHARANI NI MAMBO YA KAWAIDA NDANI YA JIJI HILO. SAWA JOMBAAAA? MZUKA TU KWAO!
     
  13. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna tukio la ujambazi linalofanyika Arusha bila mkono wake!
     
  14. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Huyo RPC mnyakyusa anajua kuua wafuasi wa chadema tu lakini majambazi yanamshinda!! Mrudisheni Afande Kombe kazini muone kama jambazi atafurukuta hapo Arusha!
     
  15. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #15
    May 21, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna kijana duniani asiependa pesa. Nina hakika vijana wa Ar ni wahangaikaji sana kuliko vijana wa mikoa mingine, kwani ni mkoa unao ongoza kuwa na vijana matajiri
     
  16. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #16
    May 21, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna askari asie jambazi, believe me!
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa unalalama nini?
     
  18. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    mmeru huyo ni nani?
     
  19. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Acha hizo wewe! Nitakuibukia sasa hivi! Yaani kila kitu mmeru! Hata bata kaibiwa mmeru! Tutakusaka mujomba!
    Mh! Usiogope sana sisi hatuna visasi ila jua huyo ni ndg yangu! Kwa hili mnamsingizia jamani.
    Ila na watu wetu huku wana perepere nyingi sana, pesa kidogo tu wanajitangaza sana waonekane wanazo.
    Hapa bwana watu wana masifa sana na tamaa nyingi.
     
  20. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    angeachwa kwani alitoka kwa msamaha wa rais au? Mbona unanishtua kaka? Huyu jamaa noma ila hapa mnamsingizia
     
Loading...