Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uionapo hii tafadhali fungua mpendwa unahitajika msaada wa haraka

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Maty, Mar 8, 2011.

  1. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi wapenzi, mtu unakua na mpenzi wa toka enzi hizo mko vijana anaondoka anaenda kusoma anarudi mnaanza tena mahusiano anakwambia anataka mzae unamwambia subiri kidogo nimalizie mambo Fulani, anasema poa hazipiti siku unamkuta na demu anakwambia huyu tulikutana tu sio mtu wangu kivile unavumilia, zinapita siku unaambiwa yule dada ni mjamzito unaumia lakini unachukulia poa si unampenda mkaka? Dada anajifungua mtoto wa kiume ndugu zake waliokua karibu na wewe wote wanahamia kwa yule dada wewe unabaki kung’ang’aa macho maisha yanaendelea, huyo mkaka akikufuata siku moja moja anakubembembeleza oh yule alijibebesha mimba na mimi siwezi kuacha mtoto wangu ateseke unakubali akishapata anachotaka humsikii mpaka akiwa na hamu na wewe.

    Inapita kipindi huyo mzazi mwenzie anaanza kuonyesha her true colour watu wote wanachoka na kutoamini ni huyu kweli si ndugu si baba mtoto Mwenyewe, wanaendelea kuvumilia wakijua kapitiwa kumbe sivyo hivyo ndivyo alivyo siku zote alikua ana pretend tu ndugu wanaanza oh kaka bora yule Fulani huyu balaa kabisa, huku wewe tayari ulishaanza kumtoa akilini kidogo kidogo si mnajua wapendwa kumtoa akilini uliempenda kwa dhati ni ishu ndio anakuja mazima nisamehe mpenzi, sweet, honey, darling, sweet ukwaju, supaleta, fanta orange na mengine kibao nilipotea nikaingia pabaya lakini kuanzia leo nimekoma nitakua na wewe tu mpenzi anaongea na machozi yanamlenga akijutia yote aliyokufanyia ikumbukwe kuwa wewe umeshaanza kumtoa moyoni mwako. Swali linakuja kwenu great thinkers Je huyu mtu anafaa kupewa nafasi nyingine atakua amejirekebisha kweli au akipewa anaweza rudia yale yale nafikiri kati wote msomao hapa kuna mtu ashakumbwa na hii hali alifanyaje fanyaje?

    Poleni kwa maandishi mengi kama ukiweza yasoma yote itakua vizuri tunaomba maoni yako mpendwa
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Maty nitarudi ndefu mno. Hebu weka weka hata viparagraph vinapunga aiiii nisamehe
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Maty Shost mie siwezi kula matapishi ,kama kaniona wa nini namie nitamuona wa kazi gani
    No thank you ,sina haja ya kumfikilia mara mbili mbili
    Jibu ni Nooooooooooooooooooooooooooooo.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Maty... huyo hafai hata kwa service

    he doesnt deserve you, usijishushe that much, anakuchezea tu
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Maty nimekupata na nimekuelewa, lakini sasa kuna kitu mi nafikiriaga, wanaume hawajui wanachokitaka. Unampenda huyu unarukia kule unarudi huku sijui kwa nini? Lakini hapo ni moyo wa mtu mwenyewe utapima ukiridhia kumkubali basi amkubali tu!!!
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dena acha uvivu my dia!! umeamkaje lakini??

    Maty, kumrudia nisawa na kuoga then ukabadili nguo zote ila ukavaa chu** ile ile uliyoshindia kutwa nzima!! kwangu mie angeeishia kuoga tu ila mjini asingeingia!!

    habari ndio hiyo
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kwamba usham-welcome back mara tatu?
    Kwamba unataka, sitaki?
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Maty nimerudi kwa heshima nakusoma kwa makini na kuelewa.

    Haya Baby come back ndo inapoapply hapo. Bwana samehe saba mara sabini dear huyu atakuwa mnyenyekevu kwa sasa sababu kashaumwa na nyoka tayari.

    Cha msingi hapo ni kuanzia ANGAZA na maisha yaendelee japokuwa ni ngumu lakini bana usihangaike sana maisha yenyewe ni so siku hizi
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Baby come back tayari mama nimesoma
     
  10. RR

    RR JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hii thredi imefikaje huku kunako chitchat.....mods hapa hamjafanya sawa!
     
  11. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaa soma bana acha uvivu stori nyingine haziwezekani kuwa fupi sema tu nimekosea sijaweka paragraph za kutosha
     
  12. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Thanks broda hii kitu nitaprint ushauri wenu wote na kuupeleka maana hiyo kitu haielewi, nikisema mimi nitaonekana naona wivu
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Binafsi nisingeweza kumrudia ila ningemsamehe na aendelee na mambo yake.
     
  14. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dena ushauri wako ni mzuri sana mama, huyu mtu asharudiwa zaidi ya hiyo mara sabini lakini kila siku ni visa tu, yaani alikua na dharau sana sema tu dada wa watu alimpenda na alikua haoni sijui kwa sababu huyo jamaa ni handsome mimi hata sielewi na alikua kila akimkosea anamkamubakisha jamaa akishapata atakacho anasepa, hapo kuja kusikika baada ya mwezi au miezi miwili anamtafuta tena dada anakubali akimaliza shida zake anasepa sasa ndio anajifanya amerudi mazima kweli huyu ni wa kusamehe?
     
  15. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Na yeye alifanya hivyo hivyo akamsamehe na kuendelea na mambo yake lakini leo ni siku ya tatu anamsumbua kwa msg na simu mpaka kero akibembeleza kuwa hatorudia tena maana anakosa hata cha kumjibu kesha mjibu maneno yote ila haelewi.
     
  16. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani mimi ndio nachokaga kabisa wanaume hawatabiriki hata kidogo sijui wameumbwaje yarabi
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mimi namsamehe na kumshukuru kwa mafunzo aliyonipa.....nachapa mwendo....fikiria mtu ameenda kusoma umemsubiri kwa upendo,si kwamba wengine walikuwa hawakuoni ila kwa kuwa unampenda.....amerudi anataka mtoto,akaombwa asubiri kidogo then akaenda zaa na mwingine.......HAPANA......let him go,hilo somo alilopata litamsaidia mwingine....start afresh.....!!!
     
  18. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks michele nafikiri hicho ndio anatakiwa kufanya
     
  19. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maty (Matilida!),

    Remember Mke wa Lutu? Aligeuka nyuma!

    "... As they make their (Lot and his family) escape, the angels command Lot and his family not to look back under any circumstance.... Lot's wife looks back at the city in defiance of the angels' specific command, and she becomes a pillar of salt"

    Unaweza kumuona hapo kwenye hii picha-ya-kuchorwa!


    [​IMG]

    Source : Wikipedia
     
  20. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ndioooooo samehe mara 70. umesahau ...........haijalishi bana
     
Loading...