Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uingereza yasaidia Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Nov 26, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,549
    Likes Received: 2,822
    Trophy Points: 280
    SERIKALI ya Uingereza imetoa shilling Bilion. 25 kuisaidia Tanzania kwa ajili ya shughuli ya sensa ya watu na makazi inayotarajiwa kuanza Agosti 26 mwakani. Jana Balozi wa Uingereza nchini Bi. Diane Corner alikabidhi msaada huo, uliotolewa na nchi hiyo na kukabidhi msaada huo kwa Waziri wa Fedha na Uchumi, Mustapha Mkulo
    Waziri Mkulo aliishukuru serikali hiyo kwa kutambua pengo lao na kushukuru kwa kusema msaa huo umekuja wakati muda muafaka

    Alisema seriklai hiyo imefanya vyema kukabidhi msaada huo kwani kulikuwa na gharama kubwa katika zoezi hjilo na kwa fefehda hizo watajipanga vyema na kuhakikisha zoezi hilo litafanyaika kama ilivyopangwa

    Nae Bi Corner amesema kuwa serikali yake inajua kiasi hicho cha fedha, kitasaidia kufanikisha sensa ya mwaka 2012, ambayo matokeo yake yatasaidia katika kuweka mikakati ya kupunguza umasikini nchin

    "Kiasi hicho cha fedha kitaziba pengo la robo ya bajeti nzima ya sensa, ambalo Serikali ya Tanzania iliomba nchi wahisani kulijazia" alisema Balozi huyo

    Chanzo: Uingereza yasaidia Tanzania

    Sisi Wa Tanzania kwa kupenda misaada!! itabidi tukubali mambo anayo yataka Mr David Cameroon aahahahahahhahaah kutegemea misaada kila siku kunaponza jamani........
     
  2. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndoa za jinsia moja ni hatukwepi,wanaume tutapigana ukuni hadh kieleweke!
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona walisema msiporuhusu ndoa ya jinsia moja hawatatoa msaada au Jk keshasign kimya kimya kama kawaida yake
     
  4. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    Hivi tunahitaji sensa?kwani si huwa wanaozaliwa wanaregitiwa,wanaokufa wanaregisitiwa,sasa kupata jumla ya waliopo si easy?hadi tutumie mabilioni kuhesabiana manually
     
Loading...