Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhusiano wa kuoa na uchumi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mr.creative, Sep 8, 2011.

  1. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani wana jf! Kuna uhusiano wowote katika suala zima la kuoa na suala zima la hali ya muoaji ya kiuchumi?
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ni muhimu saaana kua fit kifedha (sio kwamba ziwe nyiiingi - uwe na uwezo wa kuendesha maisha yako uweze kumudu vitu basics kama chakula, malazi na mahitaji mhimu)... thou siku za mwanzo huonekana ka vile Mapenzi ndio mwisho wa maamuzi hayo but hata uwezo wako wa kuendesha maisha ni mhimu...
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Vizuri uwe una uwezo wa kujitegemea sio unaoa halafu unaenda kukaa kwenu.
     
  4. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uhusiano upo mkubwa tu, ila si lazima u angalie uhusiano huo wakati wa kuoa
     
  5. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    kwa nini?
     
  6. M

    Mndamba Namba 1 Senior Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni muhimu ukiweza kumudu mahitaji muhimu ya nyumbani kama chakula,malazi,mavazi na maendeleo mengine hii huongeza Amani na utulivu kwenye nyumba.
     
  7. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    we unfikiri kuoa ni mchezo...ukikurupuka lazima mtaani wakupe majina maana utatia aibu...
     
  8. Gold Addict

    Gold Addict Senior Member

    #8
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kichekesho kama mwanaume unataka kuoa halafu huna hela...i guarantee you hyo ndoa haitadumu...
     
  9. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni muhimu sana uwe a mkwanja wa kutosha, la sivyo utaachwa kwenye mataa lol
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Jamani mbona mnapotoshana kwa makusudi hapa? ingekuwa hivyo basi msukums torori asingeowa, hapa lazima tukubali binadamu duniani hatuko sawa, bali usawa upo kwa mungu, sasa hata unapotaka kuoa ni lazima ujijuwe wewe ni wa category gani, haiwezekani unataka kumuowa Miss Tanzania halafu unafanya kibaruwa kwa muhindi mshahara laki na nusu, hapa ni kujitafutia shida wewe mwenyewe.
    Jana tulisema hapa wanawake waalimu ndio good match ya kuoa kama kauwezo kako ni kakubeep, maana waalimu wana upendo wa asili na wanavumilia sana mazingira magumu.
    Sasa wewe unamtaka Lizzy, bill inaanzia kwenye Blackberry subscriber per mounth 30,000= internet bundle ya laptop 2 GB per month, hapo bado saloon.
     
  11. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    huyo lizzy kama amekupenda kwa dhati na kukubali kufunga ndoa nawe ataforgive hizo bill za blackberry and 2GB...kuoa sio tu kuwa na uwezo wa kumhudumia mke...kukubaliana kuishi kwenye maisha ya ndoa ni mapenzi ya dhati baina ya watu wawili na mtaishi kwa kusaidiana,kupeana support kadri itakavyowezekana ...kama upo na mke kwa sababu tu unampa fedha za kutosha then bila shaka she loves ur fckn money and not you
     
  12. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    hii imenikumbusha jamaa yangu m1 alioa aafu akawa anaishi na kula kwa mama yake pamoja na mke,baadaye mke alisepa
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Endelea kuidanganya nafsi yako,..................... wewe unaishi dunia ya kusadikika na sio hii tuliopo leo.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Matola bana...
    Kwani hivyo vitu ntakua naanza kuvitumia baada ya kuolewa?! Kama nlikua naweza kuvilipia mwenyewe kabla basi uwezo wa kuendelea kufanya hivyo ntakua nao hivyo sina haja ya kumtegemea huyo mtarajiwa anifanyie..au nimkimbie sababu tu uwezo huo hana kwa wakati ule.

    Kuwa na uchumi unaoleweka ni kitu kizuri ili stress za kodi na tutakula nini zisiwe juu sana maana hiyo yaweza sababisha mfarakano kwenye ndoa. Ila sio lazima mwanaume ndo awe mambo safi...anaweza akawa anafanya kazi ya kawaida sana ila kwa malengo ya kuendelea mbeleni...na kama mwenzake anaweza kurahisisha maisha untill then basi anaweza kuoa. Na kama una mawazo ya “mwanaume halelewi bwana“ jiulize mkifunga ndoa wewe mwanaume ukiwa na pesa alafu baada ya muda mambo yakakuendea kombo huku mkeo akiwa bado anajiweza je akuache?!Au wewe utataka kumuacha ili asikulelee?!
    Kusaidiana kupo iwe mwanzo au baadae sana katika ndoa...oeni watu wanaoweza kuhimili mabadiliko ili msije JF kulalamika mnavyodharauliwa/mkeo anavyotembea nje sababu mambo ya pesa hayakuendei vizuri kama mwanzo.
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Asante!!

    Wanaotakiwa kuoana ni mtu na mtu na sio mtu na pesa!!Acha watu waendelee kulia kwa kuoa/olewa kwa kuangalia pochi!!
     
Loading...