Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhusiano wa kimapenzi

Discussion in 'Love Connect' started by KiuyaJibu, Sep 4, 2012.

  1. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    [FONT=Fixedsys]Habari zenu wana-JF wote na wale wanaotembelea tovuti hii,naomba nichukue nafasi hii kusema hili kwa mara ya kwanza hapa ndani ya JF.
    Ninahitaji msichana mrembo ambaye nitaanza naye uhusiano ambao utatupeleka katika uchumba na hatimaye kama tutaelewana na kukubaliana basi nitafunga naye ndoa na kuanzisha familia yetu pamoja.
    Ninaomba awe na sifa zifuatazo:
    1.Awe ni mzuri wa sura na tabia pia;
    2.Awe ni muumini wa dini ya kiislamu;
    3.Awe ni mtu wa kujishughulisha(muajiriwa au kajiajiri);
    4.Awe na urefu kuanzia futi 5 na kuendelea;
    5.Awe anajua kusoma na kuandika.
    Hizo ndizo sifa za msingi kwangu,mambo mengine ni ya kawaida tu;naomba kwa yeyote ambaye anajali katika hili ani-PM.Kwa mawasiliano zaidi.
    Natanguliza shukrani zangu za dhati kwa wote ambao watakuwa na lolote kuhusiana na ombi hili.Bye for now.[/FONT]
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    All the best broda!
     
  3. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya bwana mafanikio mema....
     
  4. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kila la kheri mkuu
     
  5. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Nmependa hiyo statement kama anajua kusoma na kuandika.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  6. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2014
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    adakiss23, kwa nyakati hizi hiyo ni sifa muhimu sana.
     
  7. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2014
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,959
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Allah anasema tusikaribie zina ndugu yangu. Be warned.
     
Loading...