Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhusiano na beki tatu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Papa Mopao, Jun 25, 2011.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hivi ni kweli mtu kuwa na uhusiano na beki tatu ni aibu kwa familia na nje ya familia? nimeshuhudia hili mahali.
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Just a simple question out of curiosity..........Uliposhuhudia ulionaje? Ilikuwa ni aibu au ujiko? That is where I wish to start
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    by the way, hivi kwa nini hao madem wanaitwa ivo? (beki tatu)?
    why?how?
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    KIbaya kama umembaka au umemega bila ridhaa yake ukatumia uboss wako.

    Vinginevyo kama mmekubaliana kwa hiari nae anatibiza wajibu wa kikatiba wa kufrahia uhuru wa kungonoka
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanakaba mpaka penalti upande wa kushoto mshambuliaji hapiti kirahisi
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wanaitwa beki tatu
    kwa maana wife ni golikipa
    so anaefuata baada ya kipa ni beki tatu
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    huwezi ita uhusiano na house girl
    ni unyanyasaji na uonevu

    its not a relationship
    its just abuse of power
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    mi sioni aibu yoyote kutembea na house girl, sema tu msiwe mnakaa nyumba moja
     
  9. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    usizini......maneno ya Mungu si yangu!tena ni amri!
     
  10. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni Beki tatu sababu ya necha ya kazi zake, ni mtu anapiga kazi kutwa kucha kudhibiti madhara golini, nadhani si haki kutembea na mtu yoyote nje ya ndoa hata kama si beki three.............., siku mkeo akijua umetembea na house girl ambae yeye anaamini ni mtu ana report kwake kikazi na kijamii itamuuma sana, utakuwa umemdhalilisha sana na umemkosea vilivyo maana beki tatu ataanza kujilinganisha na hataona tofauti kati yake na mama wa nyumba ni sawa na wewe ukigundua mkeo anapakuliwa na house boy, inauma sana na nadhani dawa pekee ni kutulia tu
     
  11. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wosia makini, chukua hatua.
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu ipo siku utaumbuka ndo utakapo jiona huna maana
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Na atatii akili, we msikilizie tu kwanza.
     
  14. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kwa mtu ambaye hajaoa bado tuseme yupo 'single' in marital status, huyo akiunda uhusiano takatifu na beki tatu ni uchafu au?
     
  15. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wasaidiza wa ndani kiukwel watamu uwapate wa iringa au singida,jaman nyie acheni,waliopitia hapo mtanisaidia kujazia pointi.

    Kumbuka:Haina makombo.
     
  16. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    iko familia moja, watoto walikuwa wakirudi likizo toka boarding wanapakua beki tatu, ambaye alikuwa hana hiana! Badae baba nae akapakua. kama kawaida baba anapakua mkewe. finali? Kumbe beki tatu alikuwa na ngoma! Tuliizika familia mmoja baada ya mwingine...!
     
  17. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,585
    Likes Received: 3,827
    Trophy Points: 280
    beki namba mbili je...winga ya kulia!???
     
  18. S

    Shedrack Obama New Member

    #18
    Jan 20, 2015
    Joined: Dec 11, 2014
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Beki tatu ambae hana akili atakuaibisha mpaka...
     
  19. HARUFU

    HARUFU JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2015
    Joined: Jan 21, 2014
    Messages: 15,697
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Hakuna aibu hapo
     
  20. kapyaru

    kapyaru Senior Member

    #20
    Jan 20, 2015
    Joined: Jan 10, 2015
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuu mkuu iyo noma ila bak 3 hawana hiyana
     
Loading...