Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufunuo(Tz) v/s Uamsho(Znz)

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kingsimba, May 31, 2012.

  1. K

    Kingsimba JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watanganyika wanaotokea bara na wazanzibari baadhi wanaupinga huu msala wa uamsho sasa angalia huku bara kisitokee kikundi cha ufunuo wakaanza kuchoma nyumba za wapemba maana ujue ndugu zetu zanzibar hawana raha.......mnapinga muungano alafu mnachoma makanisa......me najua wazanzibari wana history ya ustaarabu sasa watu wa bara ustaarabu ziro....
     
  2. s

    smartuser Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio ustaarabu pekee... hata akili pia
     
  3. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...
     
Loading...