Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufunguo wa furaha katika ndoa ni kumpenda mume kuliko watoto?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tausi Mzalendo, Dec 1, 2011.

  1. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    "Ukimpenda mume ukamfanya afurahi basi mwisho wa siku familia yote itakuwa na furaha".Kasema bwana mmoja wakati alipoulizwa kwanini ndoa nyingi zinagubikwa na misukosuko!

    "Mke anatakiwa kuweka "ndoa' iwe kipaumbele cha kwanza kuliko kila kitu na hata watoto".
    Je inaleta maana?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    To me it doesn't. . .
    Wote (mume na ndoa yake pamoja na watoto) wanastahili kupewa kipaumbele. Au mtu aokoe ndoa huku akijidistance na watoto. . . sioni raha yake.
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mume mke watoto wana make familia lazima wote mpendane
    hayo mambo ya mke kuconcentrate na mume tu ni nidhamu ya woga lazima wote mpendane ili kuwa na familia bora na yenye furaha
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
  5. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Ni kizungumkuti. NI kweli wanaume wengi wanapenda kuwa second to none. Neno upendo ni gumu kulitafsiri. Mara nyingi utakuta kinachoongelewa ni attention. Sasa mama akiwa na watoto wadogo atakuwa ana pay more attention kwa watoto. Baba atakasirika na kuona mapenzi yamepungua. Ila inabidi watoto wakikua kidogo mama arekebishe hali kwani ni kweli inaweza kufanya ndoa ku shake.

    Kwangu mimi watoto wakishafika miaka miwili naanza kuzidisha attention kwa baba yao. Kwa kifupi wanandoa wanahitaji faragha na si kuwa na watoto kila mahali, kwa mfano kuna wanaolala na watoto si kwa kuwa hakuna spare room; kwa kuwa mama hataki ku part na watoto wake.
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    only in africa,ambapo mume anafuliwa anapikiwa hadi anabrashiwa viatu!!!!!.....
    sioni nyumba nzima ikiwa na furaha,ambapo mmoja ni kijakazi na mwingine ni mfalme.....!..huu ni unafiki!na ukiweka housegal akupunguzie kazi....mumeo anaishia kutembea naye...kisa 'ukaribu'...mnh......ukiweka unafiki pembeni ndoa nyingi za kiafrica hazina furaha(well,mwanamke hana furaha).....mara nyingi anastrugle kubalance mambo nyumbani yanayomtaka awe robot,na pia cloud ya mashaka/suspcion...alyways inahang ya infidelity ya mumewe......

    am drunk...
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    he! dogo ushaolewa tayari?
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dogo?
    Ngoja aje mwenyewe.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hivi upendo wa watoto ni sawa na wa mume?
     
  10. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hahahhahah.....mi naangalia tu japo nimelianzisha lol
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wewe mtoto noumer unamfundisha mama wa hiari?

    Haya bwana, nimeamini elimu haina mwisho.

     
  13. Emilia

    Emilia JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huo ni mfumo dume na mapenzi ya hofu kwa wanawake na kukosa kujiamini.

    Na wapo wanawake wa hivyo nimeshuhudia, una kuta anamtake care mume tu watoto hata hawakumbuki.

    Unakuta chakula cha baba anapika peke yake special,
    nguo za baba anazinyosha ana panga vizuri kabatini,watoto sasa nguo zinarundikwa kwenye boksi haijulikani chafu wala safi.

    Matokeo mtoto akiwa mtu mzima na yeye anachukua time zake hana time na mama wala baba,mbaya sana.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Emilia sio tu chakula cha baba anapika mama, hata akipika dada baba atapikiwa wali nyama wakati watoto wanakula ugali maharage. Au unakuta asubuhi baba anapata chai nzito ya maziwa na mayai pembeni wakati watoto wanakula kiporo na chai ya rangi.

    Na mie nimeshudia, sijui hawa wamama hua wanafikiria nini.
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jamani!!!
    Haya basi siku nyingine ukiuliza swali ama ukitaka kitu hata kama najua kilipo ntashushhhhh tu.
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Mnakosea sasa! Vitabu vya dini, samahani kwa nitakaemkwaza, vinasema 'mwanaume ampende mkewe' tena kwa 'akili'. Mwanamke anapaswa kutii tu yale yanayofaa kutii. Watoto wanapaswa kulindwa na kufundishwa na wazazi wote. Sasa wanawake siku hizi tunajipa jukumu la 'kupenda' tena hadi kutunza familia. Ndo maana vilio havituishi. Mi nimeamua nitulie tuliii nipendwe tu
    NB: msiniwakie sana, nnakuwaga na moyo,lol
     
  17. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huu mbona ni upuuzi wa mwaka 47!
    Kwanza mtu mzima haitaji kula kiviiile maana keshakua..anachohitaji ni ukarabati wa afya na kujiweka hai tu.
    Watoto ndio wanahitaji kula zaidi tena vyakula kama maziwa, nyama etc.
    Kumlea baba kama mtoto ni uzembe.
    Halafu jamani, kwani upendo ni chakula?
     
  18. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hebu tupe hiyo formula yako ya kukaa tuliii upendwe.Inakuwaje mwenzetu?

     
  19. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    nadhani ngoja aolewe kwanza maana "adhabu ya kaburi aijuae ni maiti"
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tausi sio kwamba upendo ni chakula hapana, ni kwamba baba anapata the best of everything.
    Kwanzia muda wa mama mpaka mlo wake, watoto wanapata kwashakoo na kukosa ukaribu wa mama huko kwenye background.
     
Loading...