Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UFISADI WA KUTISHA BoT/HAZINA KUU YA SERIKALI...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ni Mimi Msiogope, Jul 23, 2012.

  1. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania wengi waliosoma vyuo vikuu vya Serikali huku wakifadhiliwa na Serikali kwa Asilimia tofauti 'Boom', Wamekuwa wakikatwa kwenye Mishahara yao kila mwezi pia kwa viwango tofauti. Taarifa za awali zinasema kuwa hazijulikani zipo kwenye Account gani hadi sasa na chanzo cha taarifa hii kimesema kuwa kuna Account zaidi ya 102 ambazo zimekuwa zikiingiziwa fedha kutoka 'Fungu' hilo. Hata hivyo nimejaribu kucheki kwenye vitabu vya Bajeti miaka yote sijaona kasma hii. Nimeamua kulipeleka bungeni.

    Kama huna taarifa sahihi Stay tuned Bungeni ikipatikana nafasi Swali litaulizwa kwa Waziri husika.
     
  2. T

    Twigwe Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona mimi nilisha maliza kukatwa na mhasibu alikuwa napeleka Loan Board moja kwa moja? hizo ni zipi tena?
     
  3. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Loan Board inatengewa fedha kila mwaka kama idara nyingine.. Hata hivyo kwenye Vitabu Loan Board haionekani kokote kama inaingiza chochote Hazina/BoT
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndiyo maana kuna watu ambao tunakaribia kumaliza deni na wengine walishamaliza, ila kumbukumbu za bodi ya mikopo zinaonyesha hatuzaanza hata kulipa. Naona hii ndiyo free style ya LIWALO na LIWE:
     
  5. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Liwalo na Liwe!
    Unajua Serikali inawachezea sana Watanzania.. Ukicheki kwenye mfumo wa fedha utagundua kuwa Serikali inaibiwa na watendaji wake kiasi kikubwa na sina hakika kama wanashtuka!.. Acha sisi wananchi tushtuke tuwaache na maneno yao ya LIWALO NA LIWE
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kuna wizi mkubwa sana BOT na Hazina ambao mpaka sasa haujaweza kuthibitiwa!! Njia waliotumia kutaka kuiba zile fedha za safari za Rais ni moja katika mbinu lukuki wanazotumia kuiibia serikali.
     
  7. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikumbukwe hili ni la muda mrefu sana!.. Watu wameanza kukatwa zamani lakini inaishia mikononi mwa watu wachache..
     
Loading...