Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi Vodacom Foundation

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Engineermsuya, Jul 11, 2011.

  1. E

    Engineermsuya Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Kuna taarifa kuwa kuna ufisadi wa kutisha ambao unaendalea at the heart of Vodacom foundation Tanzania juu ya nani na sababu za watu kupewa au kusaidiwa miradi chini ya mpango wa CSR. In short hata Mwanakijii alipolalamika juu ya Vodacom Foundation humu sometimes back na watu waka muignore kumbe kulikuwa na ukweli ndani....na uzuri Mwanakijiji alikuwa anazo mpaka e-mail exchange kati yake na wakubwa wa Vodacom Foundation. Sasa taarifa za ndani zinasema kuwa vvikundi vinavyonufaika ni vile vya maswahiba au watu wa karibu wa hao mabosi wa hii foundation.

    Sasa kama kweli then kutakuwa na hatari kubwa ya hawa jamaa wa Voda kuonekana wabaya mbele ya jamii a
     
  2. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu,
    Ungeweka ushahidi walau kidogo, isije kuwa unapika majungu kwa sababu zako binafsi.
    La ungepeleka kwenye jukwaa lingine siyo hapa.
     
  3. E

    Engineermsuya Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kila jambo la akina Makamba ni Majungu?
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kunako mbongo hapakosi ufisadi!
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ushahidi kwani hapa mahakamani?

    Kwa kweli Tanzania kuna vikundi na watu wengi sana sana wana shida na wanahitaji msaada. Si rahisi kwa hii foundation moja kuweza kumaliza shida za wananchi wote.

    Kumbukeni KILA KWENYE RIZK BASI LAZIMA KUWE NA FITNA.
     
  6. E

    Engineermsuya Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    habari ndio hiyo
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ..unaenda kwa mtu au kikundi unawaambia tutatoa msaada wa milioni hamsini lkn siwapi hamsini ntawapa 30 ishirini zangu km hamkubali basi bahati mbaya! maombi ni mengi mnoo! nani atakataa?? kila mtu anakula kwa urefu wa kamba yake. kuna dada mmoja alikuwa analalamika kwamba watu wanaiba sana pale voda. eti jamaa wameunda vijikampuni vyao uchwara vya ku supply so desktop inauzwa kilo tatu na nusu au nne pale invoice inasoma 2m. soo hii nchi wizi kila sehemu si vodacom tuu
     
  8. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwanza mimi huwa sielewi mantiki ya udhamini wa makampuni haya. Zile cause za kunufaisha huwa wanazinyima pesa kwa kujifanya wamepeleka pesa kwenye miradi mingine. Kuna kundi la madaktari wali organize screening ya kisukari kwa baadhi ya mikoa. Budget yao ilikuwa ndogo sana na event plan waliandika vizuri. Hawajapata jibu jema mpaka leo zaidi ya ahadi wakaombe siku nyingine. Wanatoa wanapofaidi.
     
  9. m

    muyaka bin Haji Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilitaka kulalamika lakini nilipoona hizi picha za maiti hawa sina haki ya kuwaamulia waZanzibari kwenye maamuzi yao

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG]
     
Loading...