Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ufisadi jengo la simba!rage live tbc1

Discussion in 'Sports' started by BONGOLALA, Apr 23, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Jamani angalieni tbc1 kisha tujadili.Wajanja wamemzunguka mwenyekiti kabla mkataba wa mwanzo haujaisha wamesaini mwingine kwa kodi sh laki 2 kwa mwezi badala ya 1.2m, ni kama vile TICTS ilivyosaini kuhudumia containers TPA!
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    lakini hili si swala geni..aliIgundua wambura friends of simba waka muondoa ngoja tusubilie michezo nitarudi
     
  3. b

    babacollins JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwa Tanzania na kwa mtu kama rage ambaye anaijua simba na msimbazi ndani nje hapo kuna maswali ya kujiuliza saaaana tu.!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. K

    KWELIMT Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    EEEEE eeeeeeehhhhhhhh hadi nyumbani utaingia huu ufisadi utatuua jamani nadhani utangazwe JANGA LA TAIFA.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    maswali yapi mkuu
     
  6. D

    Don T Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa hivi friend of simba watamfanyia mapinduzi
     
  7. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,335
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Asiye mfahamu Rage ataona kweli lakini huyu jamaa ni hodari mno wa kupinda mambo.
    1. Alituchukua kwenye kipigo cha TP Mazembe tufikirie rufaa feki badala ya kipigo cha aibu, akafanikiwa.
    2. Timu imefungwa na Yanga tokea aingie madarakani, kafanikiwa kuwanyamazisha wanasimba wasifikirie aibu hii.
    3. Ubingwa wametemeshwa msimu huu, nala kafanikiwa wasilijadihi hili.
    Hivo kwa hayo hapo juu bwana huyu anajitahidi mno kuzusha mambo yatakayo wafanya wanasimba wasahau footiboli na kufikilia siasa zake. Hapo simba kwa mwendo huu hakuna maendeleo kamwe. Mwenye macho haambiwi tazama jamani.
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hivi maendeleo ya simba yatapatika kwa kuifunga yanga, tuliwafunga zaidi ya miaka 7..tulifaidika na nini?, na kwambia kama angekuwa yule mwekiti aliepita hizo usd 100000 tusingeambulia kitu, sasa hivi angalau kuna kila dalali za ujenzi wa uwanja, kwenye jengo letu angalau unaweza kusubutu kumpeleka mtu lilisha geuka gofu yaani hata kupaka rangi na umeme zili washinda..kiongozi makini hapimwi kwa matokeo ya uwanjani tu, hiyo ni kazi ya benchi l ufundi kama timu ingekosa pesa za kambi hapo tungeml
     
Loading...