Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufaransa, Rais apunguza mshahara wake na wa mawaziri kwa 30%

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MtamaMchungu, May 18, 2012.

  1. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Wakati wabunge wetu wakihaha kudai kuongezewa "kipato chao" ili kufanya kazi kwa "ufanisi" zaidi, Rais mpya wa Ufaransa kapunguza mshahara wake na mawaziri wake kwa 30%.. read more



    Source :: BBC News

    Najiuliza hawa viongozi wetu omba omba wanapata wapi ujasiri wa kujiongezea mishahara wakati hao wanaowaomba wanapunguza mishahara yao, is this a curse or ??
     
  2. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ikiwa utaratibu huu uliowekwa na Presda wa Ufaransa, ungetumika hapa Bongo, I bet, nusu ya mawaziri wasingekuwa wanafanya party kubwa mara baada ya kuteuliwa kushika vyeo hivyo!
     
Loading...