Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uefa- timu gani ina uwezo wa kuwatoa barcelona na real madrid za msimu huu

Discussion in 'Sports' started by MKATA KIU, Sep 13, 2011.

  1. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Heshima kwenu wote wadau wa mpira, Binafsi ni mshabiki wa Man utd na timu yangu ni nzuri ya mwaka huu na inanipa matumaini inavyogawa dozi kwenye premier league kila siku, bt ninaombea nisipangwe na hao watu wawili Barcelona na Real madrid wa msimu huu sababu najua shughuli ya hao watu ni nzito especially Messi,

    Wadau hebu tusaidiane kwenye hoja, Ni timu gani inaweza kumtoa barcelona au madrid UEFA zaidi ya kutoana wenyewe kwa wenyewe, ,,,
     
  2. f

    fazalazakata Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    english teams labda lkn naona kama hawa majamaa bora uckutane nao
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hata MajiMAJI FC,Sema wamefiwa
     
  4. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    hao Barcelona watawasumbua magagulo wenzao wa Spain na England lakini sio Inter wala ngoma ngumu AC Milan....
     
  5. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaa! Afadhali mmeona na kutambua kiboko yenu kwenye mitaa hiyo ya UEFA!! Liverpool ingekuwemo ingewaondolea hicho kitendawili, lkn mlivyo na gundu haimo kwa hiyo mnalo jiandaeni tu kula za chembe kama jamaa hawatapambanishwa!! Haahaahaaaa!
     
  6. G

    Great suley Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapana tambua barca n mwanzo mwisho + messi..respect
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kwa sasa huwezi sema ni timu ipi itawatoa kwa sababu timu nyingine shiriki huwa zinaimarika kadri michuano na ligi za kwao zinavyoendelea.Hivyo si ajabu somewhere wakaangukiwa na tembe.
     
Loading...