Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM wapeleka kesi mahakamani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Speaker, Oct 21, 2010.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa taarifa nilizo pata toka kwa prime minister wa UDSM ni kwamba,ingawa maandamano yame zuiliwa,.. kesi ya kucheleweshwa kufungua chuo na hivyo kunyima wanafunzi kupiga kura ina funguliwa leo!!
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    wafanye haraka maana octbr 31 hiiyooo!!
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ya shekhe yahaya yatatimia! kwamba uchaguzi utaahirishwa?
     
  4. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Sound great, if real what your saying is going to happen.Wizara na uongozi wa Chuo utajifunza namna bora ya kuendesha Chuo na si kuingiza Siasa kwenye Taasisi muhimu kama hii.
     
  5. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    aiseee afadhali maana tunaitaji haki zetu
     
  6. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Walikuwa wapi siku zote hizi!!
     
  7. G

    GAMA LUGENDO Senior Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HAO WANAFUNZI WAACHANE NA HIYO BIASHARA YA KUFUNGUA KESI, HAINA TIJA KWA SABABU MWISHO WAKE UNAJULIKANA HAWATAPATA HIYO HAKI.NAWASHAURI WAFANYE MAMBO AMBAYO NI STRATEGIC, KAMA VILE TO PERSUADE THEIR RELATIVES AND CLOSE FRIENDS TO VOTE FOR THE ALREADY KNOWN SAVIOUR OF THE PEOPLE IN OUR COUNTRY (TRUE CANDIDATE WITH A A REAL PHd).
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    huo muda wa kwenda kufuatilia kesi.. october 31st si wangekwenda vituoni.. tu! wanajiita wanapapinduzi kwa nini wasipigane kisawasawa hata kama kutembea kwa miguu hadi vituoni.. instead of kukaa kwenye kideo na kuangali upuuzi "BIG BROTHER"
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hawa wanafunzi wanatumiwa na JK na CCM kwa maana ya viongozi wao ili kuahirisha uchaguzi kwa sababu CCM is not ready for it. Haki ya wanafunzi ni kuja mapema na kudai fidia lakini siyo kuahirisha uchaguzi
     
  10. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,713
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Uamuzi wa kesi huu hautatoka kweli baada ya Oktoba 31?
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Kuna kazi apo
     
  12. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    walikuwa wapi?
     
  13. C

    Chesty JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    They had all the time in the world and they just kept quiet, sasa ndo wanaanza kuzima moto. One week iliyobaki ni rahisi kupigwa danadana na msifike popote. Where were you guys....????
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nilishauri jambo hili muda mrefu uliopita na kwa nini hawakulifikilia at the beginning? waache tu tupige kura maana wamejichelewesha bure. Au waende vituoni kwa gharama zao kama sasa wanauchungu na serikali ya sisi m.
     
  15. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna lolote hapo,wamekosea maana muda wote walikuwa kimya halafu zimebaki siku chache ndo wanaufngua kesi.Kwanza wanajidhalilisha kama wanataaluma,maana inaonesha hawana mipango inayoendana na muda,pia hawaangalii hali halisi ya mazingira.Suala la Uchaguzi kuahirishwa halina faida na tija kwa watanzania,uchaguzi ni gharama wasiwaongezee wadau wa uchaguzi gharama kwa sababu ya uzembe wao.Watumie akili katika kufanya maamuzi sio kukurupuka dakika za mwisho.
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mambo mengine itsba total waste of time. jana tu bodi ya TAHLISO wamekana kuidhinisha hayo maandamano na kumtwisha zigo m/kiti wao. na walikana kuliona suala zima la mpango wa serikali kuwanyimma haki yao ya kikatiba wakitoa sababu kiwa, wanafunzi wengi ni mwaka wa mwisho na wengine wanajiunga sasa kwagiyo wananafasi ya kupiga kura huko walikojiandikisha.
    Sasa hii kesi sijaelewa ni UDSM kama ilivyo an kama mwanachama wa TAHLSO?
     
  17. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Wana JF kuna mwenye Up date ya habari hii ya kesi wanachuo vs NEC ? tunaomba mtujuze.
     
  18. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Kuna hatari mambo si shwari kwa CCM, hivyo wanataka muda zaidi wa kujipanga. Inawezekana kabisa kuwa mambo yao ya kuchakachua kura hayajakaa sawa ukizingatia kuwa kila walifanyalo linajulikana bila ya kujua ni nani anayetoa siri. Hapa wanataka kuahirisha uchaguzi ili kutafuta mchawi ili waweze kuchakachua kura kwa kujinafasi. Kuna haja ya makusudi kufuatilia hilin suala kwa kina na kujua hatma yake. Nakumbuka muda si mwingi wanachuo walikuwa na malumbano na mwenyekiti wa TALHISO, na kudai anatumiwa, kavunja katiba na taarifa anazotoa ni za uongo kwani wengi wa wanachuo wamejiandika majumbani kwao. Sasa iweje leo warudi mwanzo na kuenda mahakamani kama si kutumiwa? Walikuwa wapi toka muda mrefu?
     
Loading...