Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM hali ndio hii ? hatari lakini salama

Discussion in 'Jamii Photos' started by Babylon, Feb 8, 2011.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mmm
    [​IMG]
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Poleni wadogo zangu...
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli??:twitch:
     
  4. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Hope hii sio ya Leo!!
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Bora hapo mtaroni mkisogeza tuu kichakani mtapata mkasa ambao utawasononesha maisha yenu yote yaliyobaki hapa duniani
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ndo hivyo teteeni maslahi yenu na yakizazi kijacho na ya watu wa udom, na tumaini na st agustin! Kuumia kupo tuu!
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hiyo shori ya kushoto kiunoni maashallah....
     
  8. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ndo gharama za ukubwa hizo nyie mliambiwa mkue muyaone mlidhania magorofa?
     
  9. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kivipi?
     
  10. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa hawa viumbe wanaogopa Kameraaa au wanaogopa mabomu ya machozi??
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwa udsm,nashauri kuwe na kozi ya core,jinc ya kuwakwepe ffu na mabomu
     
  12. N

    Nanu JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kama wanalia vile lakini pia inaonekana wanaikimbia kamera isiwaone usoni!!! Lakini mpaka kuingia mtaroni kulikuwa na noma na nadhani ni ile noma ya juzi!!! Poleni wadogo zetu, hata nyie kupata huo mkopo nasi pia tulipigwa 1995!!! Kwanza mtaa wa Jamhuri!!! Na alikuwapo Bilal na Qororo
     
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmh this is beyond..........
     
  14. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    du! Mkuu umenikumbusha mbali kweli, enzi zile tukienda pale Jamhuri wakati huo Ben Mkapa ndie waziri wetu na katibu wake ni Dr. Bilal, RC alikuwa Gewe!! Moto uliwaka pale Jamhuri St.
     
  15. g

    geophysics JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Poleni jamani...ndo ukubwa... sasa itakuweje kwa akina dada ambao hasa.... Chonde chonde mvumilie muda wa kurudishwa utawadia mapema... Mkadara ni rafiki yangu nitaongea nae afanye haraka kumaliza masuala haya.
     
  16. a

    abbygil Member

    #16
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    elimu ya africa ni mateso shida nyingi kila kukicha, poleni kina dada hata vitani kina mama na watoto ndo hupata tabu zaidi.
     
  17. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Tulikuwa pamoja ndugu, baada ya kupigwa mabomu, virungu vilitembea ile noma. Nilikimbia mpaka kariakoo bila kusimama wala kuangalia magari...ni mbio tu. Mambo ya kunji hayo!!
     
  18. M

    Mkare JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaelekea Tzee sasa hivi inaimport mabomu mengi sana ya machozi. Nilishangaa hata wale watoto wa primary waliogoma kwa kuwekewa uchafu FFU walienda na mabomu na bunduki...Mh!
     
  19. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wanafanya nini hawa
     
Loading...