Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

udhamini wa kusoma nje ya nchi unapatikana!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Somi, Dec 18, 2009.

  1. S

    Somi JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa yoyote anaetaka udhamini wa kusoma nje ya nchi tuwasiliane kwa email yangu halafu nitakupatia masharti ya kupata hizo nafasi:
    somigroup@yahoo.com
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Masharti tena? mbona unatutisha? tuweke wazi kama kweli una nia ya kusaidia watu
     
  3. PgSoft2008

    PgSoft2008 JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2009
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 257
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    this is a board for Geat Thikers please tuache usanii. weka mabo hadarani e-mail tukutumie za nn? unataka kuharibu dada zetu eeh..
     
  4. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2009
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama una nia ya dhati ungetuwekea web page au physical address ya ofisi yako otherwise una ajenda ya siri Somi au unatafuta totoz?
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    are u that jimama shugamami from mbezi? nimekuandikia email
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
  7. M

    Magezi JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mawazo ya ki-CCM haya, kama unazo hizo nafasi si uweke wazi tu?
     
  8. _ BABA _

    _ BABA _ JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2009
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    wabongo bwana kwa kupenda vya bure..kitu gani kisichokua na masharti duniani???...aisee kweli like father like son...kama ilivyo serikali kupenda misaada ya bure bure na wanachi hukohuko kwa mkondo.......sasa sijui unataka uambiwe fika kesho airport saa kumi jioni na pasport yako tu visa,tiketi na vyote ni juu yetu....then saa nne usiku unapanda ndege kwenda shule.......hehehe...bongo Dsm tambarareeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee......
     
Loading...