Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udhaifu wa wasomi wetu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jaslaws, Jul 6, 2012.

  1. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,328
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    Nimeona ni share ili nanyinyi rafikizangu,mi nipo chuo kama mnavojua vyuon ni mda wa mitihani ya semister ya mwsho,kituko kimetokea leo hapa chuoni,Darasani tunasoma na profesor mmoja wa uchumi anafundisha vyuo kadhaa hapa dar,tukiwa kati ya mitihan msimamizi akawa ana kagua statutes ulikua mtihan wa company basi ndani ya ile act yake yule professor kakutwa ka attach kitabu kizima cha company kilikua ni kituko profesor kudesa,bt ndo vile katia jeuri mpka naingia mitambni alikua ajachukuliwa hatua,
     
  2. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Jukwaa la SIASA!!??!! .. This!!?
     
Loading...