Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchunguzi wa Magereza

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Gabriel3266, Aug 5, 2010.

  1. G

    Gabriel3266 New Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hey, habari zenu wanaJF? Jina langu ni Gabriel, nipo Dar, na nafanya kazi kwa shirika la kienyeji, na tunatengeneza mradi wa kuwatetea mahabusu na wafungwa wa kike, hasa hasa wanawake wajawazito na watoto wao, na kuwapatia mahitaji ya msingi. Ningependa kujifunza zaidi kuhusu mambo hayo na nafasi za kupata michango, na kadhalika.
    Ila Gereza la Wanawake la Kingolwira, mahabusu na wafungwa wa kike wanakaa magereza yapi? Kwa mahabusu na wafungwa wa kike nchini kote, wangapi ni mama wajawazito au wana watoto waliomo gerezani pia? Wanapewa huduma zote maalum?
    Asanteni sana kwa msaada wenu. Mungu awabariki.
    Wasalaam,
    Gabriel
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2016
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Hapo Morogoro Hilo Gereza Halina Wanaume Kabisa Wanafungwa Hapo ?
     
Loading...