Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchunguzi wa dna

Discussion in 'JF Doctor' started by kvelia, Jan 2, 2012.

  1. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wataalam naombeni msaada ni wapi nitapata kufanya vipimo vya DNA na gharama yake ni nini?
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Jaribu ofisi ya Mkemia Mkuu wa Serikali au Polisi nao kama wameanza kupima.
     
  3. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Waone kwa mkemia mkuu na bei yake bado juu kama 500,000
     
  4. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asanteni sana
     
  5. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Vp unahisi wamekubambikia nini?
     
  6. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha ha haa @Billie, ukweli siku zote unakufanya uwe na confidence.
     
  7. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Sivuti picha kama ukakuta Hazimatch?Mi mwenzio nilitia shaka lakin busara zangu zikaniambia nisilifanye hilo swala nilee tu maana mtoto mpaka mama kamchagua mlee wewe ujue unafaa kimalezi kushinda huyo jamaa mwingine.WABONGO NI PASUA VICHWA ASIKUAMBIE MTU.
     
  8. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Du, hii kali, siku zote wanasema mbona anafanana na wewe, nataka nidhibitishe kweli kama ni mimi basi itakuwa vema na nitaendelea kulea kwa moyo wote kama nilionao.
     
  9. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Ukigundua sio je?
     
Loading...