Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uchumba kama dozi ya kikombe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smarty, Apr 3, 2011.

  1. S

    Smarty JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 657
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    igweeeeeeeeeeeeee!! jf. kwa muda sasa watu wamekuwa wakiwatafuta wenza kupitia forum hii, sasa nashangaa kwa nini hawaleti mrejesho nyuma(feedback)??. Yaani kama kwa babu watu wanagonga kikombe alafu hawatoi feedback. Mi ningefurahi kama wangetokea tukahudhuria na harusi zao pia. Inapendeza saana unajua. ila tatizo mtu anaandika anataka mwenza hatujui alipata au alikosa au alikutana na vibweka. Kwa nini hamsemi jamaniiiiii ili mtushawishi na wengine?????
     
  2. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kuna msemo huu "Everything is fine if nothing is wrong" kwa hao ambao wametumia forum hii puta wenzi wao, hitilafu zikijitokeza watajitaja wenyewe. kwa sasa tuwape muda.
     
  3. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapenzi ni ya wawili bwana, we watatu ukaribishwa utaleta kero takecare of your ring.
     
  4. m

    mbweta JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tatizo huku watu hawachukulii serious sana. Hku sanaa tu
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhhh nawewe unataka kusema unataka kutafuta?
    bas usipate tabu nipo apa tayar ukituma post jua rose ashakua wako
     
  6. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Naulivyo mrembo, wee wataka kumpa jamaa pressure bure!
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,596
    Trophy Points: 280
    Labda hawataki kufanya hivyo kwa sababu moja au nyingine, labda huko siku za usoni kuna ambao hawataona noma kuja kujitangaza hapa kwamba wamekutana JF na kuanzisha mahusiano ya kimapenzi na hatimaye kuoana.

    Hili la Wapenzi kukutana mtandano na hadi kufikia kuoana si ajabu kabisa limeshatokea katika nchi sana na pia kwa maoni yangu muda si mrefu ujao litakuwa ni jambo la kawaida sana katika nchi yetu.
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    hahah hahh imebd nimsaidie kujitokeza...m hereeeeeeeeeeeeee....mwambie aje namsubiri apa!!!
     
  9. S

    Smarty JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 657
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    ha ha ha kama utani vile napata mwenza bila kigezo wala masharti yoyoote. Igweeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!. Rose mpenzi kam vp twenzetu chumbani(pm) hapa sebuleni sequrity camera zipo ON.
     
  10. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Embu tuwataje majina woote walioanza kwa kutafuta wachumba halafu wakawa kimya kuleta feedback au tuzifukue thread zao watupe majibu kama ni aje?
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mimi natoa amrejesho: Nilifanikiwa kumpata mtu na maandalizi ya harusi tayari yameshaanza!!!Tukijaaliwa mwezi wa kumi tutakua wamoja!
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Usisahau kunialika my dear
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wewe tena dear....mpaka usafiri ntakutumia!
     
  14. s

    sawabho JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hongera, naomba nipate kadi ndio ntaamini.
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ntakutumia ya mchango!
     
  16. S

    Smarty JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 657
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    hongera kwa kumpata wako mwenza! ila kadi za mchango ni muhimu,mi niko interested na kukuchangia il ndoa yenu ifanikiwe.
     
  17. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wengine walijua hili ni jukwaa la udaku na kutafuta wachumba, mtu anaingia siku hiyi hiyo post ya kwanza anatafuta mchumba!
     
  18. s

    sawabho JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Haya naisubiri, tayari nimeiweka kwenye orodha ya michango.
     
  19. s

    sawabho JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hizo ni tabia za wadaku. Na unaweza kuta tayari wako "married", halafu kibaya zadi dini zao ni zile zinayoruhusu ke/me mmoja tu sasa mchumba wa nini tena, wakati uliapa kuwa na huyo tu mpaka kifo kiwatenge?.
     
  20. S

    Smarty JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 657
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    wengine wanafikiri hapa kuna usanii! watu wako kikazi zaidi nilifurahi juzi member mmoja anaomba ushauri kuhusu mtu wake , akaletewa thread zake zoote alizowai kupost na zikaonekana ana waienjoy watu, alitoka nduki vip
     
Loading...