Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchu wa madaraka ndio chanzo cha watu kuhama vyama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by silver25, Aug 16, 2010.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mbunge aliye maliza muda wake tarime bWANA Mwera Charles Nyanguru KAHAMA CHADEMA NA kakimbilia CUF kwaajili ya kupata tu fursa ya kugombea baada ya kuboronga katika kipindi kilicho pita na watu bila Kumfumbia macho wakampiga chini chadema.

    Na hawa wakina mpendazoe the same issue hakuna lolote ni uchu wa madaraka na kutaka sifa nothing, na viongozi wa aina hii, hawafai kwani leo chadema, kesho cuf na keshokutwa utawakuta wanaanzisha vyama vyao ambavyo huwa vinakuwa havina uhai kama CCJ.

    Hawajachaguliwa sasa wanatamani kurudi kundini kwa mfano Mwera
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kama ni uchu wa madaraka utasemaje kwa Dr Slaa? Mwaka 1995 aliihama CCM baada ya kutoswa (alikuwa wa kwanza kura za maoni) na kuhamia Chadema. Lakini kutokana na kazi aliyoifanya kwa jimbo lake na kwa taifa -- kweli utasema alikuwa na uchu wa madaraka?
     
  3. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasas nimeamini uchu wa madaraka si mzuri yaani Wale wooote walio hama vyama kwa lengo la kupata ubunge kupitia vyama vingine wamepigwa chini chaliiii,,, sasa wanawaona wenzao waleeee bungeni waleeeeee
     
  4. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Si kweli, vipi hawa...
    A. L. Mrema
    J. M. Shibuda
     
  5. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaah kaka Hata kikwete ange hamia cuf ange pigwa chini mi naamini hivyo,, yule wa Tarime nani kaenda CUF yuko wapi
     
  6. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengine wanakuwa wasaliti kama Ng'ihili alikichafua chama kwa muda wa dakika chache tu, akakiharibia kikashindwa kuchukua Jimbo la Temeke
     
  7. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teahahahahahahahahah,,, Mera mbona kimya sasa?
     
  8. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    DKT SLAA alitoka CCM akaenda CHADEMA au limaanisha???
     
  9. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeye na hawa wa sasa si sawa,, kunakutoka kwa hujuma na kwasababu ya kuboronga
     
Loading...