Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchekibobu hadi misibani? ndio kuiga gani huku

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 15, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Nimeona hii picha ya msiba wa Juliet Mrina (pendo) na nimeona mwendelezo wa kile kinachoitwa kizazi kipya, kufika msibani kiganwe gangwe wakiamini labda ndivyo "wakubwa" wanavyofanya inapofika misiba. Siku hizi hata kanga, suti na nguo za heshima vijana hawataki kuvaa tena kwani "wanaomboleza kisasa" (whatever that means).

    [​IMG]<!--ThumbEnd-->

    Ndio "ukisasa" wenyewe huu, na ni nani huyo tunayemuiga?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkjj...naomba kuuliza, hivi kwani siku zimeenda wapi?
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kwani nini cha hatari hapa?
     
  4. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    MMJJ, Naona unamuonea huyu jamaa. Kwani kuna kibaya kipi alichovaa? Tena nionavyo mimi kafanya na heshima kufanya vazi lake kuwa jeusi, dalili ya yeye mwenyewe kuomboleza.
     
  5. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nimemuona huyo Prof. Jay leo mchana pale Muhimbili kanisani wakati wa kumuaga Julieth. Labda ndio uniqueness as they say, tho imekuwa negatively
     
  6. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jaribu kutazama hata misiba ya Kitaifa siku hizi ni mwendo wa ukisasa kwend mbele mkuu na babu yangu Mwanakijiji
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Mar 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    sasa ni wapi huko wanakofanya mazishi ya namna hii kwa kisingizio ni "ukisasa"?
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Mar 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Binafsi sioni ubaya wowote na vazi la jamaa. It's not that outlandish...I've seen worse. Afadhali alivyovaa hivi kuliko angevaa ile iitwayo kata kund.u. (pants on the ground..lol)

    Ila naona kama kashika bandana nyekundu...sasa sijui hiyo ya nini? Au ni kuonesha kwamba yeye ni "blood"...

    Ingependeza zaidi kama angevaa suruali kuliko hiyo pensi nyanya na pia angevaa t-shirt isiyo na chata hapo mbele au angevaa shati kabisa. But overall his attire ain't that bad....
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,639
    Trophy Points: 280
    Waseminari wanataka kutuletea principles zao za useminari sasa, mpaka kutuamulia twende msibani vipi. Huyo Jay angeweza kwenda much worse than that na wala nisingeshangaa.

    Mbona tunapoteza muda mwingi katika superficialies? Kati ya kilicho nje na kilicho ndani kipi muhimu?

    Wewe unataka kila mtu avae suti na tai? Wengine wako kazini full time wanauza image hao, ndiyo kazi yao, sasa unawakataza wasivae according to kazi zao utawaweka wewe mjini?

    Mtatufanya tukose raha misibani kisa tu tume rock "Dolce & Gabbana"

    Maana hii modern day Roman Inquisition ya waseminari wetu ndipo inapoelekea.

    Mimi nilifikiri waseminari ni watu wa kuchambua intellect zaidi ya hizi superficialities.
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Daa, hii Tshirt yenye FUVU sijui ilikuwa ikimaanisha nini?

    Kumwambia marehemu "soon you will look like this?" au maana nyingine?

    Hii inanikumusha juzijuzi hapa Sikonge, mazishi ya Mama Muuza gongo, walikuja jamaa wako Nzwiiii na wengine wakiwa na tumizinga (chupa za soda zikiwa na Gongo) kwenye mifuko ya suruali. Jeneza lilipelekwa kwa mwendo kasi kwani jamaa hawana muda mrefu wa kupoteza na mazishi.
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Mar 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Kiranga...kuna mambo ya proper attire, setting, na decorum. Wewe ungeona sawa kama mdada angekupigia ki sketi kifupi na stilleto na ki top kinachoonesha cleavage hapo kwenye huo msiba?
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Mar 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280

    unaamini vitu kirahisi sana na kujenga hoja kutokana navyo..LOL Miye nimeuliza tu kama ndio maombolezo ya kisasa, sehemu ya biashara na kujitangaza hey more power to them.
     
  13. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,639
    Trophy Points: 280
    Usisahau kwamba siamini, bali najua.

    Hata kama wewe mwenyewe hujui, hizo ni effects za useminari, amini usiamini. Ukiwa mseminari na kupitia tanuru la waseminari, ukiwiva ni vigumu sana ku allow liberality, unakuwa ushakunywa maji mengi sana ya useminari.
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Mar 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280

    hahaha hilo ni kweli kwa waliopitia seminari kama kina Membe na wenzao. I can't tell inakuwaje..
     
  15. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Kwa hili naona Wacongo wametupita.

    Kama ni kuzibuka, wenzetu wamezibuka tangu siku nyingi sana. Ila inapokuja kwenye misiba, hata hao akina Fally Ipupa nao wanavaa kiheshima sana ingawa siku za kawaida wanavaa mtepesho.

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=7pzN4GzHctA&feature=PlayList&p=7C26A12B6C12D6DC&playnext=1&playnext_from=PL&index=1"]YouTube- Madilu System - 9:02 Min Funeral Short Version (Lingala)[/ame]
     
  16. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Siku zimeganda ndugu yangu
     
  17. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,639
    Trophy Points: 280
    Proper attire kwa nani? Hiyo proper attire kwa an English gentleman's standard inaweza isiwe practical bongo, au proper attire ya aborigine wa Papua New Guinea inaweza isiwe appropriate Cipriani Wall St.

    Kama ulivyosema mwenyewe, kibongo fleva inawezekana hapo ndipo katinga proper yao, kasamehe kata *****, katinga black, hilo fuvu ni symbolism ya kifo, halafu kaweka heshima kalifunika fuvu kiasi, halafu kitambaa alichotumia chekundu kinabeba gravity ya situation, kwamba damu imeacha kutembea, mchezaji kapewa kadi nyekundu katoka nje ya mchezo. Yeye kama msanii utaona anaenda na symbolism.

    Hilo pensi linaendana na joto la Dar.

    Akikwambia hivyo utasemaje?
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Mar 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    kwa mujibu wa Kiranga ni kile kilicho ndani kinachomatter.. it doesn't matter mazingira au mtu anavyoonekana.. kwani kufanya hivyo ni kuleta maadili ya kiseminari.
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Mar 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    kwa kweli itabidi tukubaliane naye tu na nadhani hiyo ndiyo reasoning yenyewe.
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Mar 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Proper attire kwa Watanzania....mainstream Tanzania.

    Vipi kuhusu setting na decorum? Kama angekuwa anaenda kwenye sehemu za mastarehe sidhani kwamba ingekuwa issue (ingawa bado sioni kama alivyo vaa ni vibaya sana kulingana na sehemu na mazingira). Nimekuuliza swali kama ingekuwa mdada (let's say ni mcheza dansi) aliyevaa ki hoochie mama kwenye msiba bado ungeona sawa tu? Nyonyo karibu zote ziko nje..akiinama unaona goodies zake...na viatu kakuvalia heels za inchi sita...Kiranga...kweli ungeona sawa au basi tu unataka kuleta ligi huku ukijua kabisa kuna baadhi ya mambo yako in poor taste kulingana na occassion na mengineyo?

    Nitasema acha visingizio vilivyo lame....hautayeyuka miguu ukivaa suruali....
     
Loading...