Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchangiaji mada

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Alexism, Oct 5, 2011.

  1. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,352
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Tangu nianze kutumia na kuchangia thread mbali mbali hapa Jf mambo mengi nimejifunza mojawapo ni wanajanvi au wachangiaji kutoka nje ya mada husika (out of truck) na wengine kujikuta tukianzisha mada tofauti kabisa ndani ya hiyo mada lakini ikiwa nje ya mada husika.
    Nimetafakari sana na kupata majibu haya 1.kutoelewa vizuri kinacho zungumzwa
    2.kutokuwa na uvumilivu zaidi pale unapokuta kuna mawazo tofauti na yako
    3.kuchukulia mambo kirahisi rahisi
    4.jazba na huruka ya kuona mwenzako hajui na hafai
    5.kutokuwa makini na uelewa mzuri wa jambo
    6.Kuwa na wepesi wakufanya maamuzi bila kutafakari
    Naomba wanajanvi kuwasilisha pia niko tayari kukoselewa
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Join Date : 14th August 2011
    Location : Iringa Municipal TZ
    Posts : 223

    Rep Power : 21
    hata siku 60 bado bado lol. unapoingia ktk nyumba ya watu jifunze tamaduni zao na uzielewe kabla ya kukosoa, kwani umemabiwa sheria za jf zinakataza kutoka nje ya mada??? hii ni shehu ya kubadilishana mawazo,na wala hatuandiki insha huku,labda kaam umekuja na sheria zako mpya.
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Mkuu kweli huwa kuna nyakati zingine jazba zinatawala. Kuna watu huwa si wavumilivu wa hoja na mara nyingi utaona maandishi kama "Umetumwa". Badala ya kujielekeza kwenye hoja mtu anaishia tu kusema umetumwa!!
     
  4. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    pia kulaumu wengine, ni kukosa matazamo wa kujua changamoto na kuzikabili, pia utofauti ni msitakabari wa kufikia mwafaka, mdau achakuogopa toa maoni yako changamoto ni fursa za mwafaka
     
Loading...