Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi umewageuza wasanii wa bongo fleva kua madekio?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Negotiator, Sep 21, 2010.

  1. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wasanii wetu kwa kipindi cha miaka mitano iliyopita walisikika wakilalama kua wametelekezwa na JK kinyume na alivyoahidi wakati wa kusaka kura. leo kwa kuganga njaa ya msimu wanajitutumua kumfagilia yule yule waliyelalama kawatupa. Siasa hizi za CCM haziwageuzi wasanii hawa kua madekio? Na wenyewe(wasanii) wameafiki hilo
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    wewe utakuwa mgombea wa chadema nini "SUGU" pole broda! rudi studio
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wanafagiliaaaa.
    Msanii wa kweli hapelekwi-pelekwi kipuuzi.
    Hakuna msanii pale wote ni chariot chasers period.
     
  4. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #4
    Sep 21, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    NJAA MBAYA...si umeona na NAKAAYA DEKIO No 2
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kama swala ni kuimba kwenye kambeni basi jua wapo kazini kama alivyokuwa mabere marando na watuhumiwa wa ufisadi aliowataja Padri slaa
    na kama ni kuwa wanachama hio haikuhusu
     
  6. k

    kanziani Member

    #6
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwakweli njaa mbaya sana.
     
  7. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wanasiasa wanapohitaji huduma yako wanakuchukulia kama toilet paper. Wakishakutumia wanakutupa ******
     
  8. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  9. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umenena, siyo mafagio tu bali fagio la choo. Kampeni ikiisha watakuwa wanasikilizia tu, watakimbia vivuli vyao kwani 2010 ni ya Dr Slaa, dokta wa ukweli.
     
Loading...