Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubunifu!!!!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyakarungu, May 4, 2011.

  1. N

    Nyakarungu JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    "Ubunifu wa mtu ni siraha yake,ubunifu wa mtu usichezewe,ni lazima uheshimiwe,utunzwe na ulindwe" Grayson, 2011.


    Hizi ni baadhi ya senteso zangu nyingi zitakazopatika katika kijitabu changu kijacho,kiitwacho washa taa mchana, napenda sana kutumia cote za watu, ila sasa naanza kutumia zangu ninazozibuni peke yangu.
     
Loading...