Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubunifu unalipa -tazama hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkulima wa Kuku, Nov 13, 2011.

  1. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ukizoea vya kunyonga, vya kuchinja huviwezi. Makuti ni yaleyale... mikono ni ileile...ila kinachokosekana ni ubunifu kwenye kazi tunazofanya. Unadhani ukifanya kazi yako kwa viwango vinavyotakiwa haitalipa? Wabongo tumezoea uchakachuaji kwenye karibu kila kitu. Natamani weng wetu tungepata fursa ya kutembelea nchi za wenzetu tujionee ubunifu wanaoufanya kwenye shughuli zao naamini mambo mengi yangebadilika.
     

    Attached Files:

Loading...