Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uborongaji unao shuhudiwa hivi serikalini ni matokeo ya kushuka kwa elimu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Byendangwero, Feb 13, 2011.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katika miaka ya hivi karibuni tumeshuhudia vijana wengi wakipewa nafasi za juu huko serikalini na katika hutumishi wa umma kwa ujumla. Tofauti na matarajio, kuongezeka huko kwa idadi ya vijana, katika utumishi wa umma, kunaenda sambamba na kuporomoka kwa maadili na weledi katika utendaji kazi. Baadhi yetu tunaihusisha hali hiyo, pamoja na mambo mengine na kushuka kwa kiwango cha elimu nchini.
     
Loading...