Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubinafsi unafanya watu wachafue wasiochafuka, dhambi kubwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nahavache, Mar 18, 2012.

  1. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni ubinafsi wa hali ya juu na hata kutoona aibu kwa mtu mwenye akili timamu na anaoujua ukweli kuja hapa kupoteza muda wake mbele ya watu wenye upeo wa hali ya juu kuisafisha CCM na kuuponda uongozi wa Dr. Slaa. Kama dhamiri yako hata haikusuti ukimuita Dr. Slaa fisadi kwa sababu eti umenyimwa nafasi ya kuongoza. Nadhani mtu ngesikilizwa saana kama angeongelea unyonyaji uliofanywa na CCM kwa zaidi ya miaka 30. Angeongelea kuuzwa kwa Loliondo, Bilioni 133 za EPA, Bilioni za Richmond, Bilioni za Rada, Mabilioni ya TBS (Nashangaa vyombo vya habari vimekaa kimya wakati TBS wamefanya ufisadi mkubwa), Mabilioni yanayotafunwa huko kwenye mifuko ya umma kama PPF, NSSF, NHIFÂ… na kadhalika kuliko kuongelea milioni kumi. Sijui TUMTEMEKE umepewa shilingi ngapi ili uchafue watu ambao itakuwa vigumu kuchafuka kwa sababu sio mchafu. Hata humuogopi Mungu. Watanzania tuache ubinfsi.
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu kaamka nalo, napita tu.
     
  3. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    tuntemeke
     
Loading...