Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubahili mwingine mhh!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by WomanOfSubstance, May 9, 2009.

  1. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Katika famila moja,baba mwenye nyumba alijikuta kila akipewa shopping list, toothpick ni item inayojirudia sana.
    Akaona lazima akomeshe hiyo tabia.Akawaita wanawe, hausigel na mamsap na kuwauliza iweje toothpick hazikai!
    Wote wakawa wamejiinamia hawana la kusema.Hausgel akakurupuka
    " baba, siyo mimi kabisaaa! Ni hawa akina .......Mimi nikimaliza kutumia, situpi.Huwa nazirudishia kwenye kichupa chake"
    MAKUBWA HAYO! Kila mmoja alibakia kamtolea macho kwa mshangao.
     
  2. f

    fkabete Member

    #2
    May 9, 2009
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh hapo ipo kazi!
     
  3. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2009
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani..hii babkubwa!!!
     
  4. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2009
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hii inanikumbusha, kuna Mama mmoja alitafuta chupi yake akaikosa, na akabidi amuulize House girl, "chupi yangu mbona haionekani ama umeichukua?" House girl akajibu " mimi huwa sivaagi chupi , hata baba anajua (yaani mume wa yule mama)
     
  5. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #5
    May 9, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh! naona baba mwenye nyumba anajuana vizuri na house girl wake.
     
  6. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    I read this joke many years back on a newspaper. It still cracks me up.
     
  7. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    ndo manake
     
  8. nkawa

    nkawa Senior Member

    #8
    May 12, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Duh! naona baba mwenye nyumba anajuana vizuri na house girl wake."

    Lakini mbona hili tatizo la baba wa nyumba kutaka kumjua vema housegirl linaongezeka? au hawa wasichana wanatumwa kuwajua vema baba wa nyumba?
     
  9. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    teh teh teh teh teh
     
  10. M

    Makfuhi Senior Member

    #10
    May 13, 2009
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inaelekea huyu mama kama walivyo kinamama wengi hatimizi wajibu wake kama mlezi wa nyumba. Ilitakiwa yeye awe wa kwanza kujua kwamba hausegirl hana chupi. kwa kuwa kinamama wamezoea kuwa wakali kwa mahousegirl ndiyo maana ikabidi baba aombwe chupi.
     
  11. B

    Bata Senior Member

    #11
    May 13, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duuuu hiyo avetor.daaaaaaaaaaah
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hehehe
    nyumbani tumepata hausigeli mpya
    je mimi nikiwa kama baba mwenye nyumba naruhusiwa kufanya ukaguzi?
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    dah dah dah
    hii avatar ni wewe au ni kiumbe mwengine tu?
    duh unanigusa kusikotakiwa mwenzangu!
    FIDEL umeiona hii?
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Chamtu****

    Nimeipenda Avatar yako!
     
  15. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180

    Umependa nini hapo? Presha jamani,asubuhi hii..ha ha,expess yourself!
     
  16. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    we acha tu
    yaaani ningeweza kuinanimate bafuni kwangu walah ningekesha leo
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii avatar yako inanikumbusha kule zamani kwenye ze uchungu.
     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    May 13, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Tena kama una udhaifu wa haraka ni balaa..Poleni sana,avatar imewatega maana nizinge zinategua kama mabomu..
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    May 13, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Belinda
    mie sina udhaifu ila nalainika mno ninapoona tupaja twa kike.
    enewei huyu Chamtu... ameamua kuonesha hiyo kitu *avi kabisa hahaha
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    May 13, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    shekhe
    hili zigo ktk avatar ya Chamtuvima linanipa shida sana kwenye kuchanganya picha ktk ubongo wangu.
    Sijui kama Belinda naye amejazia-jazia hivyo au? ah we acha tu mabinti hawa watatumalizia mitaji mwaka huu
     
Loading...